1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Giúp em về office 2013

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi yoyo1605, 7 Tháng bảy 2013.

1. yoyo1605

yoyo1605 Member Tích Cực

114
    33
    28
    Em mới tải bản ghost vs7 của anh tomy phan về. Ghost xong có office 2013: word, exel, acses, power, .... mà em chỉ cần mình word thui. Trong your uninstaller có gỡ bỏ nhưng em sợ nó gỡ cả cả. mắc công down về cài lại. Có cách nào gỡ mấy cải kia chỉ còn mình word không mấy anh. Thanks trước ạ

2. dieuuocgiandon

dieuuocgiandon Củ Chuối cute Ban Quản Trị

917
    247
    43
    Tên thật:
    Đình Hân
    office thì nó đi chung 1 file cài đặt bạn nhé.nếu bạn gỡ thì nó sẽ xóa sạch hỉ.nên bạn cứ để như thế mà sài ko sao cả:brick:

s2kutis2 thích bài này.
  3. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Nếu còn MSOCache, bạn có thể dùng chính bộ cài của Office để gỡ bỏ, nó có chức năng cài thêm hoặc gỡ bỏ thành phần mà. Xóa cả Office đi cũng có, Your uninstaller chỉ có chức năng gỡ toàn bộ Office mà thôi.

4. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,158
    1,020
    113
    Hay gỡ toàn bộ đi song cài lại word vậy thui

5. yoyo1605

yoyo1605 Member Tích Cực

114
    33
    28
    Bác vui tính quá. bộ nhớ nhà em ít nên em muốn gỡ những cái thừa, không dùng đến thui. :D
    Xin hỏi mấy pro có cách nào khác không. Em biết trong bản cài đặt có chức năng gỡ bỏ những phần mềm không dùng đến nhưng bản cài nó nặng, không có sẵn trong máy, bây h mà tải thì lâu lắm. Chắc không có cách nào quá. Hic hic :adore:

s2kutis2 thích bài này.
  6. yoyo1605

yoyo1605 Member Tích Cực

114
    33
    28
    anh khatmau_sr nói ở trên rùi. chỉ có cách tải bản cài đặt về, nó có phần gỡ bỏ thành phần. Hic hic. bản ài đặt nặng lắm. Mạng nhà mình cùi nên tải cũng chậm nữa. Đen quá

7. yoyo1605

yoyo1605 Member Tích Cực

114
    33
    28
    hihi. Chắc chỉ có cách đó nữa thui. Thanks bạn đã giúp đỡ nhiệt tình. Công nhận phienbanmoi.com ae giúp đỡ nhiệt tình ghê

s2kutis2 thích bài này.