1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

giúp sữa lỗi máy tính

Thảo luận trong 'Tư Vấn, Hỏi Đáp Về Phần Cứng' bắt đầu bởi dusiwit1, 13 Tháng một 2015.

1. dusiwit1

dusiwit1 Member Chính Thức

14
    0
    1
    máy chạy bình thương..màng hình lên rồi tự tắt sau đó khoảng 30s có khi lên đc lâu mở được nhạc rồi tắt hình nhưng nhạc vẫn chạy...màng hình có khi lên đc vài ngày rồi tat luôn lâu lâu lai lên đang dùng thì tắt có khi không lên ......không phải do màng hinh.....có người nói car onbord bị chết có phải ko ạ......có cách nào giải quyết giúp em ...em cảm ơn ạ

2. longbuidoi

longbuidoi Member Tích Cực

489
    86
    28
    mua card rời cắm thử xem sao

3. Vat_vo

Vat_vo Super Moderator Ban Quản Trị

762
    666
    93
    Bạn thử vào Win mini xem có bị tắt màn hình không? Nếu không tắt thì cài lại win, còn nếu tắt thì chắc là lỗi phần cứng rồi, cần phải kiểm tra từng thứ chứ chưa chắc là chết card on đâu :smile:

4. dusiwit1

14
    0
    1
    vâng thưa pạn mình vào j kung bị lên chút it rồi chớp chớp tắt ak ko phải do win va màng hình đâu bạn bạn gọi nghười giúp mình vi dụ như gở bỏ điôt hay j đó

5. dusiwit1

14
    0
    1
    mình chỉ vì nghèo thôi bạn mình chỉ cần giúp đở như tahso diot tháo tu. j đó vv..... chứ mình ko có nhu cầu bạn ak