1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

giúp về lổi phần mềm VMware Workstation

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi nhocbuon632, 25 Tháng chín 2013.

1. nhocbuon632

nhocbuon632 Member Chính Thức

32
    2
    8
    Mình làm Cách 2 tới Bước 2 "chọn đến file Windows XP Professional.vmdk" nó không hiện ra cái ảnh bên dưới:

Mà nó bị lỗi như ảnh:

Sao đó mình chạy Win Mini chép đại 1 file vào ổ mới tạo Bước 1, rs lại máy tính, thì mình tạo được 2 ổ đĩa khi không bỏ check "Open file in ..." nhưng Copy file Ghost vào ổ đĩa không được và khi bỏ check "Open file in ..." thì copy được nhưng chỉ tạo được 1 ổ đĩa, còn ổ kia thì bị lỗi Error.

Cái này là bị gì giúp mình. Cái này không được mình bỏ qua, sao đó mình chạy lại ổ đĩa ảo thì bị:

Mình mò, tải không biết bao nhiêu thứ có cùng 1 phần mềm nhưng khác vesion rồi tải mấy bản ghost từ sáng giờ nhưng tới chỗ này pó tay, bạn giúp mình với.

Cái bước 2 mình hay bị lỗi Error như vậy, không hiểu sao cái bước này hay bị lỗi, mình xóa 2 ổ đĩa đó, thì chạy ổ đĩa ảo thành công, mà có thì không chạy được, pó tay ở bước 2 rồi ^^

Mình post ở đây rồi nhưng lại không thấy ai trả lời, mình mạn phép lập bài viết mong được giúp đỡ, não mình làm việc sáng giờ chỉ vì seach google vấn đề này.
    http://www.vn-zoom.com/f229/huong-dan-cach-cai-va-su-dung-vmware-workstation-8-0-0-a-1651016.html

2. anonymouspeople

anonymouspeople Member Mới

4
    0
    1
    Có ai thấy font chữ trên bị lỗi k ? tôi copy đem về máy tính thì đọc bình thường. Tôi dùng Google Chrome version mới nhất(lỗi trình duyệt thì k bao h nhá nên đừng phán bừa). Mod xem lại giùm e