1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Gói Update office Kis 2014 siêu nhanh update 9/1/2014

Thảo luận trong 'Kaspersky' bắt đầu bởi thuyenvabien999, 10 Tháng một 2014.

1. thuyenvabien999

thuyenvabien999 Giúp cho bạn là niềm vui của tôi

856
    510
    93
    Kaspersky Internet Security 2014

Tận hưởng thế giới Internet an toàn

Cùng với lợi ích mua hàng trên mạng, ngân hàng trực tuyến và mạng xã hội, sự phát triển của các hoạt động trên nền web đã kéo theo sự phát triển tương ứng của virus và các mối đe dọa phức tạp trên Internet, có thể làm tổn hại đến tính bảo mật của máy tính và thông tin cá nhân có giá trị của bạn.
    Kaspersky Internet Security 2014 kết hợp hàng loạt các công nghệ bảo mật web nghiêm ngặt, dễ sử dụng để bảo vệ bạn tránh tất cả các mối đe dọa trên Internet và phần mềm độc hại – bao gồm tội phạm mạng tìm cách đánh cắp tiền hoặc danh tính của bạn. Kaspersky Lab mang đến cho bạn khả năng bảo mật thật dễ dàng, có ảnh hưởng tối thiểu đến hiệu suất máy tính của bạn. Máy tính của bạn và tất cả các tập tin và dữ liệu quý giá được lưu trữ trên đó được giữ an toàn bởi:
    • Bảo vệ chống phần mềm độc hại – bảo vệ theo thời gian thực chống lại virus máy tính và các mối đe dọa Internet
    • Bảo vệ Internet – bảo vệ dữ liệu và tiền bạc của bạn khi bạn sử dụng dịch vụ ngân hàng trực tuyến, mua hàng trên mạng hoặc duyệt web
    • Bảo vệ danh tính – thông qua các công nghệ Bàn phím ảo và Bàn phím bảo mật của Kaspersky
    • Bảo vệ chống lừa đảo – ngăn không cho tội phạm mạng thu thập thông tin cá nhân của bạn
    • Tính năng Kiểm soát Nâng cao của Cha mẹ – giúp bạn giữ an toàn cho con cái khi chúng lên mạng
    Kaspersky Internet Security 2014 cung cấp tất cả các khả năng bảo vệ có trong Kaspersky Anti-Virus 2014… cộng thêm nhiều công nghệ ưu việt giúp bảo vệ trước các mối đe dọa tinh vi trên Internet.
    Lưu ý: Các bạn nên down trực trên trình duyệt cờ rôm sẽ hơn gấp 5 lần so với IDM
    các có thể bấm vào đây tải https://corom.vn/ cơ rôm về cho nhanh

Link down http://download.nts.vn/support/Support-Tools/Update offline/Kis_Kav/

Nguồn: http://kaspersky.nts.com.vn

2. Fun_Dragon

Fun_Dragon Member Chính Thức

19
    8
    3
    cờ rôm mà nhanh gấp 5 lần idm, bạn có nói quá không đó

duongtbnet thích bài này.
  3. ngotanphat

ngotanphat Member Tích Cực

395
    128
    43
    Trình download Cờ Rôm mà nhanh gấp 5 lần IDM à. Nằm mơ đi bạn à ( nên nhớ Công Nghệ Thông Tin hiện và mãi mãi suốt đời vẫn là dân nước ngoài đi đầu nhé)

moitinhdaukiss and duongtbnet like this.
  4. Allen Walker

Allen Walker Member Chính Thức

29
    4
    3
  5. duongtbnet

duongtbnet Member Chính Thức

38
    8
    8
    đi lấy cắp của chrome mod lại.chỗ nào cũng thấy quảng cáo cờ rôm.chưa cài cờ rôm á.....cái cờ rôm rẻ tiền

ngotanphat thích bài này.
  6. duckhoa

duckhoa Member Tích Cực

385
    77
    28
    còn hơn dùng fexfoxt.ngon ram kinh khung

7. duongtbnet

duongtbnet Member Chính Thức

38
    8
    8
    dùng chrome & firefox bạn à

8. thuyenvabien999

856
    510
    93

cùng một video mà tốc vậy đó.

9. thuyenvabien999

856
    510
    93

Theo em mã mở băng thông của cở rôm nhiều hơn IDM.
    Vidu: có video IDM down 890k/s == Cờ rôm 890k/s
    IDM down 120k/s == cờ rôm 890k/s

10. ngotanphat

ngotanphat Member Tích Cực

395
    128
    43
    Mình thích câu nói đó của bạn.
    K có Google Chrome thì làm sao có mã nguồn cho Cục Rôm hã(ý nhầm Cờ Rôm) phát triển thì phát triển đi đừng đánh giá phê phán nói Google Chrome thua nhé(công nhận dân chúng ta hay thật sáng tạo thì ít còn tái chế thì nhiều)

Nói bạn nghe đừng nói những câu làm như mình it pro(nếu giỏi thì qua forum bkav or 1 số diễn đàn chuyên về it mà phô trương đi bạn)

11. Fun_Dragon

19
    8
    3
    Bạn nên tìm hiểu kĩ trước khi bạn đăng bài chứ. Cờ rôm mở 8 cổng, trong khi idm bạn đang mở có 1 cổng, bạn thử mở 16 cổng hay 32 cổng xem tốc độ nó như thế nào

12. thuyenvabien999

856
    510
    93
    Theo suy luận thông thường, rõ ràng là số kết nối càng lớn thì tốc độ tải file càng ổn định và tiệm cận được mốc tối đa. IDM cho phép sử dụng tối đa 16 kết nối.
    Tuy nhiên cách làm này có thể làm ổ cứng phân mảnh nhanh hơn và tăng thời gian Building khi download xong lâu hơn một chút.
    Khi bạn down video trên you đâu phải tốc độ lúc nào cũng maxspeed. còn tùy video mạng nhà mình 7.2m.
    có lúc down video này 89k/s idm , video kia 870s/s
    còn cờ rôm mình down 2 video trên tốc độ luôn mà maxspeed 870k/s
    cách chỉnh 16 kết idm biết đã từ 3 năm trước.
    Lúc trước mình cũng nghĩ như bạn rằng cơ rôm đâu chắc chậm hơn idm, bây giờ rằng thấy rằng sử dụng cơ rôm down video hay rar thấy nhanh hơn idm và tốc ổn định.

13. Fun_Dragon

19
    8
    3
    Cờ rôm bình thường mở 8 cổng, bây giờ bạn thử mở idm cũng với 8 cổng, bạn xem giữa tốc độ down và nén lại bên nào hơn

14. moitinhdaukiss

moitinhdaukiss Member Vip

1,047
    194
    63
    Tuỳ theo tốc độ mỗi lúc bạn à, Cờ Rơm cho dù nhiều năm nữa cũng không thể vượt mặt được gã khổng lồ download IDM. Mình tin chắc là vậy. :feel_good:

15. duckhoa

duckhoa Member Tích Cực

385
    77
    28
    idm nó sinh ra 32 cổng dùng để làm gì nhỉ:confused:

16. hqtb84

hqtb84 Member Chính Thức

13
    3
    3
    cái này là quảng cáo Cờ Rôm trá hình mà.
    Dạo này down cái gói update off này cực chậm lun, ko hịu sao

17. chipcomputer

chipcomputer Nam ca sĩ Lệ Rơi

3,140
    1,304
    113
    Tùy vào mạng ms bem được 32 cổng thui bác :)

18. thuyenvabien999

856
    510
    93
    cảm ơn bác góp ý. e nghỉ cái tùy mạng sử 8 cổng hay 32 cổng nưa :hoptac: