1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Hạn chế truy cập internet trên ADSL Modem

Thảo luận trong 'Công Cụ Internet' bắt đầu bởi mai duy hung, 1 Tháng mười hai 2013.

1. mai duy hung

mai duy hung Member Tích Cực

183
    41
    28
    Có ai biết hạn chế dung lượng 1 IP trong mạng wifi trên modem này không ( ảnh bên dưới ) modem của FPT TD-W8151N wifi mình tìm trên mangjt hì thấy nói vào Qos nhưng không hiểu lắm. có chỗ thì nói Access Management --> Filter nhưng mãi không ra có ai chỉ giúp mình vs không cần lắm. vì ở nhà có thăng suốt ngày cắm máy down phim mình không dùng đc mạng. lên xem ổ fim của nó trên 300g sau 4 ngày down haizz( win 8 nó hiện dung lượng wifi) nản.

Các file đính kèm:

Kích thước:
      86.8 KB
      Đọc:
      104
      Kích thước:
      56.3 KB
      Đọc:
      80
      Kích thước:
      63.7 KB
      Đọc:
      78
  2. anhghetcongai

anhghetcongai Híu HuGo

471
    122
    43
    Bạn có thể add ID MAC hoặc cài mật khẩu nhé bạn .
    bạn có teamviewer ko mình giúp cho

3. mai duy hung

183
    41
    28
    mình có bạn ak. vấn đề là khóa nó trên modem thì mình biết . mình muốn cho máy đấy dung lượng đùn ít thôi cả down load thì max cũng chỉ thế thôi đc không. mạng nhà mình download max là 1.2mb thì cho máy đấy dùng khoảng 300kb thôi không cứ để down max mình không dùng đc

4. mai duy hung

183
    41
    28
  5. thienproone

thienproone Member Tích Cực

127
    23
    18
    sợ người ta biết khóa không cho sài nữa hay sao mà nói vậy

6. mai duy hung

183
    41
    28
    mình là chủ mạng rồi bạn nhé. mình muốn hỏi có cách nào mà không mất lòng nhau mà vẫn ổn thỏa cả hau bên không. trường hợp xấu nhất lên gõ cửa phòng nghỉ mạng tháng sau nhé là oke.

7. thienproone

thienproone Member Tích Cực

127
    23
    18
    đổi tên wifi là" sài ít thôi..chết em""

8. moitinhdaukiss

moitinhdaukiss Member Vip

1,048
    195
    63
    Đã chấp nhận cho dùng chung thì phải chịu bạn à, còn không thôi thì nói thẳng với bạn kia hùng tiền nâng cấp mạng cao lên chút để sử dụng vẫn hay hơn là chơi kiểu này, góp ý thôi :feel_good:.

9. mai duy hung

183
    41
    28
    hi hi thank các bạn góp ý bh chỉ còn nâng lên cáp quang nữa thôi gói max của dây rồi. mà lên cáp quang mà down nữa thì cũng chịu hi hi. may ra rút ngắn thời gian. down thôi