1. Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  2. [Thông Báo] Thông Báo Tuyển mod cho toàn diễn đàn

Forum mới lập rất cần sự giúp đỡ của các bạn vậy nên bạn nào có khả năng thì đăng kí tham gia làm mod để quản lí, phát triển diễn đàn nhé!

[Help] Ai biết cách down tại hocmai.vn ko?

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi dkt1995, 20 Tháng tám 2013.

1. dkt1995

dkt1995 Member Mới

1
    0
    1
    em đang cần down video tại hocmai, nhưng em dung idm chỉ bất được link nhưng không down được . Ai biết cách down thì chỉ dùm em , em cảm ơn!
    link đây: rtmp://media.hocmai.vn/hocmaisrv/2012-2013/Toan/Toan_12/Thay-Le_Ba_Tran_Phuong/04.Cuc_dai_cuc_tieu_cua_hs//01.flv

2. Vat_vo

Vat_vo Super Moderator Ban Quản Trị

762
    671
    93
    Đầu tiên bạn tải chương trình obitdownloader. Xin vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem liên kết
    Cài đặt xong từ giao diện chính của chương trình bạn chọn Tool > Grabb++ > sẽ hiện ra một bảng - ghi lại những hình ảnh - games - flash - video ............
    bạn mở trang web có video cần tải lên > video chạy > thì trong bảng grabb++ có hiện ra chi tiết về video đó > bạn chỉ cần chọn vào đó > download thôi^^!:)