1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Help Bị lỗi Phím A , D , Ctrl Asphalt 8 Airbone

Thảo luận trong 'Windows 8, 8.1' bắt đầu bởi smallhieu, 7 Tháng năm 2014.

1. smallhieu

smallhieu Member Tích Cực

130
    5
    18
    Help! Bị lỗi Phím A & D & Ctrl - Asphalt 8 Airbone

Không hiểu vì sao ở bản cũ thì không bị lỗi Phím A và D - Ctrl (Phanh) ,giờ up lên bản mới lúc chơi thì thình thoảng bị ĐƠ và Lag .có A/E nào bị như mình ko ?

Tiện đây cho em hỏi cách tạo phòng đua online (người cùng mạng Wifi hoặc cùng hộp model mạng ) và Ở Khung Hot Deals cái đấy vào đua phải mất tiền Việt Nam đồng hả anh .Cảm Ơn

2. tienhanoi

tienhanoi Member Chính Thức

40
    4
    8
    mình thì bị lỗi đường đua đen xì có bác nào bị như mình k vậy ?

3. gadusochet

gadusochet Member Tích Cực

269
    36
    28
    trc khi về win 7 thì mình cũng có hơn 2 tuần chơi bản mới của A8 trên win 8.1
    Mình thấy sử dụng 4 nút điều hướng để di chuyển và nút space để drift bình thườn
    còn đua wifi thì mình lập phòng nhưng trên máy tính bảng thì không thấy phòng của computer lập và ngc lại nên chức năng ý chơi k đc :(

4. hanbo96

hanbo96 Member Chính Thức

21
    6
    3
    Bạn xem có bật Unikey thì chuyển nó sang tiếng anh rồi vào chơi :)

5. smallhieu

smallhieu Member Tích Cực

130
    5
    18
    cảm ơn mọi người nhiều nhé ,hum nay tự nhiên các phím nó ko bị lỗi nữa rồi .Ah mà cho em hỏi sao em đua đến Seaon 7 rồi mà nó ko tăng Level vậy nhỉ vẫn ở Level 1 hoài ah .

Tiện đây cho em hỏi cách tạo phòng đua online (người cùng mạng Wifi hoặc cùng hộp model mạng ) và

Ở Khung Hot Deals cái đấy vào đua phải mất tiền Việt Nam đồng hả anh .Cảm Ơn ,Em chân thành cảm ơn