1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

[HELP]...Gà xin anh em chỉ dẫn...GHOST xong chạy bất cư chương trình nào đuôi .Exe nó cũng báo lỗi

Thảo luận trong 'Hướng Dẫn, Hỏi Đáp Về Ghost' bắt đầu bởi Ken.PL, 7 Tháng mười một 2012.

1. Ken.PL

Ken.PL Staff The Software Ban Quản Trị

571
    207
    43
    Tên thật:
    Lại Ngọc Sơn
    Em nghĩ chỉ cần tắt cái gì đó trong window thôi ker nhưng mà không biết tắt...mong AE Hướng Dẫn mình phát nhé...:-*

Ảnh lỗi đây: đang Restore con IP nó hiện ra thông báo tương tự như thế...ấn vào đâu cũng bị đóng chương trình khiến em ăn táo...híc

Ae giúp đỡ nhé...tks ae...:x

2. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    File exe nào cũng lỗi thì quét virus đi

kenpl9x thích bài này.
  3. Ken.PL

571
    207
    43
    Tên thật:
    Lại Ngọc Sơn
    Nhưng em dùng bản Ghost của anh không bị thế,hôm qua dow cái bản Tinh Hoa V5 về test thử chạy FW con IP thì nó dính cái lỗi này...em nghĩ do tinh chỉnh cái gì thôi...#-o

4. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Ai bảo thích tinh hoa làm gì =)) tóm lại là a chịu, không biết ghost người khác, e hỏi nó ý.

5. Ken.PL

571
    207
    43
    Tên thật:
    Lại Ngọc Sơn
    Em hỏi rồi...ker nhưng mà chắc thớt đi tán gái chưa về...nên chưa reply đc...:D...tks anh nhé...:x

6. Han Như

Han Như Moderator Ban Quản Trị

1,287
    1,278
    113
    dường như máy của bạn đã nhiễm phải
    virus win32/sality ( loại rất nguy hiểm và thường thì do download từ torrent mà ra )
    từ bản win trước nó đã lây wa các file exe trong ổ đĩa khác - vì vậy sau khi ghost lại
    chỉ cần bấm vào file exe bị nhiễm - là máy bị nhiễm virus ngay lập tức
    nếu đúng như trên - bạn phải cách ly ổ C và quét virus trong môi trường ảo ( winxp mini chẳng hạn )

http://phienbanmoi.com/aio-portable/767-portable-avira-free-antivirus-2012-diet-virus.html

kenpl9x thích bài này.
  7. thebest4iu

thebest4iu Số Nguyên Tố Ban Quản Trị

5,589
    5,549
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    Tán gì ? Làm gì có cô nào :)) ,sự đời để sau đê,BTM chả thấy mặt đâu mình giải đáp rồi đó

kenpl9x thích bài này.