1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

[HELP]!!!!!!Giúp em với mấy a ơi!!!!!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi babu_redspin, 23 Tháng mười 2013.

1. babu_redspin

babu_redspin Member Chính Thức

13
    0
    1
    Tình hình là em xài cái laptop Asus k55vd-sx267 lúc mới mua thì thằng cài win nó cài win lậu lại để chổ MyComputer là "Dell" mà lại là bản 32bit......mới ghê!!!!xài được vài tháng thì nó đt kêu lại cài win8-64bit cho xài thử. Nghe vậy em cũng đem lại cho nó cài xong được vài bửa thì màn hình xanh và có dòng chử " :( Sorry PC...." gì gì đó đem ra thì nó nói cho qua loa rồi lại cài cái win 7-64bit!!!cho lun hẳn hoi cái ghost win 7-64bit và win8-64bit (mà em để ý lúc nào cái DISK của win8 này nhảy 100% rồi lai xuống rồi lai 100% khoag 30s-1phút gì đó !!!!!!!!!!!!mà em thuong chơi game như Liên Minh Huyền Thọai bắn súng rồi giả lập ps2....nghe nhac coi phim luot wed.....Chốt lại em mạo mụi xin mấy anh tren 4from có thể cho e xin 1 bản ghots nào ổn định được ko.......và em nên xài win8 hay win7 mấy anh tư vấn giùm em với !!!!!!!!!!!!!!và đây là bản ghost của songngoc em kéo về xài.....nhưng ko bắt gì mà nó RAM len tới 1.34GB rồi mac dù máy em là RAM 4GB.....=.= Untitled.png

2. Ken.PL

Ken.PL Staff The Software Ban Quản Trị

571
    207
    43
    Tên thật:
    Lại Ngọc Sơn
    Cấu hình đấy bạn dùng 7-64bit or 8-64bit để nhận hết 4Gb RAM nhé - còn 7 hay 8 thì tùy sở thích của bạn - bạn Seach trên 4rum mình các bản của 2 Nhân Tài Khatmau_srTomy_Pham nhé - các bản Ghost của 2 người này khá ổn định và mượt...:)

babu_redspin thích bài này.
  3. babu_redspin

13
    0
    1
    tks a!!!Nhưng mà em sợ xài win8 lại bị DISK 100% ah như thế hoài liệu có hư ổ cứng ko anh???

4. chipcomputer

chipcomputer Nam ca sĩ Lệ Rơi

3,143
    1,304
    113
    hư thì cũng ko lo nó hư ngày đầu ít nhất cũng dài dài lâu lâu khi nào mà mấy bạn xuống đất rồi nó mới hư :) , còn nhìn RAM chiếm thế kia là biết có cố cài 64 bit vào RAM cũng sẽ chiếm ko khác j` thế kia đâu :) mà bạn sài VGA Onboard hay VGA rời thế :)

5. Ken.PL

Ken.PL Staff The Software Ban Quản Trị

571
    207
    43
    Tên thật:
    Lại Ngọc Sơn

Bạn yên tâm nhé - nó cũng không ảnh hưởng gì đâu - nếu bạn có thời gian thì 3 ngày bạn chăm sóc HDD của mình 1 lần = cách chống phân mảnh = 1 số PM có trên 4rum - vừa cải thiện tốc độ xử lý các App vừa phòng bệnh cho HDD...:D

6. babu_redspin

13
    0
    1
    mình xài Asus k55vd-sx267 nó để là Nvidia Geforce 610M-2GB nhưng mà vào máy xem thì nó để là Intel HD Graphics 4000.......ah mà pải rồi mình mua máy ngày 13/6/2013 đó!!!!!

7. babu_redspin

13
    0
    1
    em tks a ah!!!!!

8. chipcomputer

3,143
    1,304
    113
    ak` đó là do nó tự động chuyển giữa VGA Onboard và Vga rời ấy mà khi ko sài ứng dụng nặng nó sẽ tự động chuyển :)

9. babu_redspin

13
    0
    1
    vậy mình xài win7-64bit để chiến game la ok pải không bạn???

10. babu_redspin

13
    0
    1
  11. babu_redspin

13
    0
    1
  12. chipcomputer

3,143
    1,304
    113
  13. babu_redspin

13
    0
    1
    tks ong!!!!tui cung game LMHT :D

14. chipcomputer

3,143
    1,304
    113
    :D mình thì ko bjk choiw game chiến thuật :)

15. babu_redspin

13
    0
    1