1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

help! lổi jack audio trên zenfone 5 help!

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi cuopsac, 1 Tháng chín 2014.

1. cuopsac

cuopsac Member Tích Cực

293
    29
    28
    Tên thật:
    đức
    số là mới tậu zenfone 5 sài mới 1 tuần bị lổi không có gắn tai nghe mà cứ chớp hiện làm gọi điện không được, hao pin khủng khiếp.
    Đã chạy lại menu+>volum =>fast... khôi phục lại nhưng cũng bị tiếp nữa
    ai còn cách nào chỉ mình với

2. Ken.PL

Ken.PL Staff The Software Ban Quản Trị

571
    207
    43
    Tên thật:
    Lại Ngọc Sơn
    Chập cáp tai nghe -
    B1 (Hên Thì đc) : Lấy Putin or cồn tẩm bông lau lỗ tai nghe,sau đó thấm 1 ít cồn vào chân 1 cái tai nghe,đút ra đút vào khoảng 5-7 lần,trước khi làm nhớ tắt nguồn - tỉ lệ thành công 30%
    B2: Cần thay cáp tai nghe,giá khoảng 250k-350k tùy từng nơi...

Chúc bạn sửa đc máy...:)

cuopsac thích bài này.
  3. Vat_vo

Vat_vo Super Moderator Ban Quản Trị

762
    666
    93
    Mình khuyên bạn nên tránh xa những máy Zenphone này đi, lúc trước mình cũng háo hức đi mua Zenphone về dùng xem có giống như họ giới thiệu không thì mình cực kì thất vọng. Máy hao pin cực kì nhanh, chạy nóng máy, hay bị out ứng dụng, máy mình mua mới dùng được mấy hôm là bị hỏng loa phải đi bảo hành, cuối cùng là cắn răng bán lỗ. Lúc đó mình mới thấu hiểu câu "tiền nào của nấy " . Bạn nên lên Nhóm zenphone trên FB để xem, có rất nhiều người phàn nàn giống mình và tỏ vẻ bực tức. Bạn nên mang máy đi bảo hành sớm nhất có thể. Thân!!!!! :smile: