1. Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  2. [Thông Báo] Thông Báo Tuyển mod cho toàn diễn đàn

Forum mới lập rất cần sự giúp đỡ của các bạn vậy nên bạn nào có khả năng thì đăng kí tham gia làm mod để quản lí, phát triển diễn đàn nhé!

[Help] Mong mọi ng giúp đỡ m cái này

Thảo luận trong 'Mod Windows' bắt đầu bởi love61kt3, 16 Tháng mười một 2012.

1. love61kt3

love61kt3 Member Chính Thức

26
    0
    1
  2. thebest4iu

thebest4iu Số Nguyên Tố Ban Quản Trị

5,589
    5,551
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    Bạn phải nói thành lời yêu cầu bạn muốn chứ :!
    Hính 1 : Bác dùng soft tên là System Logo Changer V1.4 để đổi cái ảnh Mình đã post ở đâu đó trong forum ;)) => Paste vào ô tìm kiếm nhé ;) .Còn mấy cái còn lại ko hiểu cho lắm :D
    Hình 2 : Assign đó là thay cái icon bác đag cần mod ,ở đây là cái ảnh đó ,bác muốn thay ảnh khác vào thì chọn Assign --> Assign to như hình rồi chọn ảnh mình muốn :D
    Chi tiết hơn thì vào Xin vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem liên kết

3. love61kt3

26
    0
    1
    mình vừa đọc qua bài Hướng dẫn Mod Windows 7 toàn tập (Setup + giao diện...) của khat máu rồi nhưng k thấy có m cần tìm bạn ah,hi,mình lục tung trong rm mod win mà k thấy bài của bạn đâu ,hi,m k biết search cụm từ nào để tìm ra cái mình cần tì nữa,bạn có thể cho m cái link bài của bạn đc k,cảm ơn bạn nhiều ;)

4. love61kt3

26
    0
    1
    xin lỗi bạn cái khoanh tròn chữ nhật m làm đc r,còn cái khoanh tròn đỏ ở hình 1 và hình 2 thôi,cảm ơn bạn nhiều

5. thebest4iu

5,589
    5,551
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    Hình 1 góc bên trái muốn thay thì tải cái này : "Windows 7 Navigation Buttons Customizer" :x :)
    Hình 2 , như m` đã nói , sai thì bạn nói rõ hơn :)

kimchinh thích bài này.
  6. love61kt3

26
    0
    1
    cảm ơn bạn nhiều,ở hình 2 mình k rõ lắm bạn có thể nói rõ đc hơn k,hi mình search trên google mà k đc,ra tùm lum cái j ấy ~@@~

7. thebest4iu

5,589
    5,551
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    Thế bạn hỏi gì mình nói rồi đó ,muốn thay ảnh thì bạn chọn tệp ảnh đó chọn asign --> Asign to ... rồi đường dẫn đến file ảnh để thay .Thế thôi ;;)

8. love61kt3

26
    0
    1
    ;) mày mò mấy hôm nay mà k đc ,hi tks bạn nhiều,chắc fai chờ bữa nào có ai viết tut làm theo cho dễ chứ mày mò hoìa k ra nản quá,hi