1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

[Help] Mong mọi ng giúp đỡ m cái này

Thảo luận trong 'Mod Windows' bắt đầu bởi love61kt3, 16 Tháng mười một 2012.

1. love61kt3

love61kt3 Member Chính Thức

26
    0
    1
  2. thebest4iu

thebest4iu Số Nguyên Tố Ban Quản Trị

5,589
    5,549
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    Bạn phải nói thành lời yêu cầu bạn muốn chứ :!
    Hính 1 : Bác dùng soft tên là System Logo Changer V1.4 để đổi cái ảnh Mình đã post ở đâu đó trong forum ;)) => Paste vào ô tìm kiếm nhé ;) .Còn mấy cái còn lại ko hiểu cho lắm :D
    Hình 2 : Assign đó là thay cái icon bác đag cần mod ,ở đây là cái ảnh đó ,bác muốn thay ảnh khác vào thì chọn Assign --> Assign to như hình rồi chọn ảnh mình muốn :D
    Chi tiết hơn thì vào http://phienbanmoi.com/mod-windows/7792-huong-dan-mod-windows-7-toan-tap.html

3. love61kt3

26
    0
    1
    mình vừa đọc qua bài Hướng dẫn Mod Windows 7 toàn tập (Setup + giao diện...) của khat máu rồi nhưng k thấy có m cần tìm bạn ah,hi,mình lục tung trong rm mod win mà k thấy bài của bạn đâu ,hi,m k biết search cụm từ nào để tìm ra cái mình cần tì nữa,bạn có thể cho m cái link bài của bạn đc k,cảm ơn bạn nhiều ;)

4. love61kt3

26
    0
    1
    xin lỗi bạn cái khoanh tròn chữ nhật m làm đc r,còn cái khoanh tròn đỏ ở hình 1 và hình 2 thôi,cảm ơn bạn nhiều

5. thebest4iu

5,589
    5,549
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    Hình 1 góc bên trái muốn thay thì tải cái này : "Windows 7 Navigation Buttons Customizer" :x :)
    Hình 2 , như m` đã nói , sai thì bạn nói rõ hơn :)

kimchinh thích bài này.
  6. love61kt3

26
    0
    1
    cảm ơn bạn nhiều,ở hình 2 mình k rõ lắm bạn có thể nói rõ đc hơn k,hi mình search trên google mà k đc,ra tùm lum cái j ấy ~@@~

7. thebest4iu

5,589
    5,549
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    Thế bạn hỏi gì mình nói rồi đó ,muốn thay ảnh thì bạn chọn tệp ảnh đó chọn asign --> Asign to ... rồi đường dẫn đến file ảnh để thay .Thế thôi ;;)

8. love61kt3

26
    0
    1
    ;) mày mò mấy hôm nay mà k đc ,hi tks bạn nhiều,chắc fai chờ bữa nào có ai viết tut làm theo cho dễ chứ mày mò hoìa k ra nản quá,hi