1. Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  2. [Thông Báo] Thông Báo Tuyển mod cho toàn diễn đàn

Forum mới lập rất cần sự giúp đỡ của các bạn vậy nên bạn nào có khả năng thì đăng kí tham gia làm mod để quản lí, phát triển diễn đàn nhé!

Help ! ! Tư Vấn Mua Laptop Asus

Thảo luận trong 'Drivers' bắt đầu bởi vudunga0k45, 4 Tháng chín 2012.

1. vudunga0k45

vudunga0k45 Member Tích Cực

134
    14
    18
    Các Bác Có thể Tư Vấn e 2 con Laptop này không
    Mục Đích Mua Laptop
    Chỉ để Giải trí , <Không chơi game,..>.. Chạy một số ứng dụng văn phòng ,...
    Theo các bác nên chon 1 hay 2
    Xin vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem liên kết
    Thanks các bác nhiều nha !

2. kunit

kunit Member Mới

1
    1
    0
    Mình nghĩ bạn nên chọn con này Xin vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem liên kết rất ngon, chạy kéo cở nào hầu như không có 1 cảm giác nóng ^^ tản nhiệt rất tốt mình mới mua sài rất hài lòng

vudunga0k45 thích bài này.
  3. vudunga0k45

vudunga0k45 Member Tích Cực

134
    14
    18
    Pro nào cho mình ý kiến khác nữa được không :-/

4. Vũ Lý

Vũ Lý Death Moderator

1,919
    936
    113
    Con 1 ngon hơn bạn cấu hình 2 con cũng xem xem nhau. Nhưng con có hỗ trợ bluetooth là hơn các loại máy khác rùi. bluetooth là công nghệ mới những dòng máy tính mới bây h chưa chắc có bluetooth đâu :D con 2 thì card cao hơn con 1 nhưng về hiệu năng của 2 cái vga này cũng tương đương nhau thui. Chỉ cao hơn về gb ko wan trọng :)

5. Coffee

Coffee Member Chính Thức

35
    3
    8
    Vs lap chỉ để gải trí hok chơi game thì nên chọn con số 1 cho tinh tế vì cấu hình hai con tương đương nhau hok khác mấy, khác mỗi cái card vga. Con số 1 lai còn có cả blutooth nữa :D