1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Hình nền chúc mừng năm mới 2015 đẹp chất lượng cao.

Thảo luận trong 'Các Soft Trang Trí Desktop' bắt đầu bởi Linkerpt, 24 Tháng mười hai 2014.

1. Linkerpt

Linkerpt Hearts Sad....

336
    451
    63
    Tên thật:
    Linh
    Hình nền chúc mừng năm mới 2015 là chủ đề hình nền máy tính được khá nhiều bạn đọc giả quan tâm muốn tải về để trang trí lại desktop của mình. Chính vì vậy, trong bài viết dưới đây m sưu tầm những hình ảnh đẹp nhất để gửi đến các bạn. Mời các bạn đọc giả cùng tải về hình nền năm mới 2015 để cài đặt cho màn hình máy tính của mình ngay nhé.

Đầu tiên, mình xin gửi lời chúc mừng năm mới 2015 đến toàn thể các bạn đọc giả của PBM. Chúc các bạn có một năm mới nhiều thành công, nhiều sức khỏe và luôn thuận lợi trong mọi công việc cũng như học vấn. Với bộ hình nền năm mới 2015 này, mình hi vọng rằng các bạn đọc giả có thể tìm được cho mình những hình ảnh yêu thích nhất để trang trí cho máy tính và chào đón năm mới 2015 đang đến gần.

Hình ảnh tết 2015, hình nền chúc mừng năm mới 2015 – Để cho ngày đầu năm trở nên ấm áp và hòa chung trong không khí của một mùa xuân mới đang về chắc hẳn các bạn không thể để cho máy tính của mình thiếu những hình ảnh năm mới phải không nào. Dưới đây là một số hình ảnh có trong bộ sưu tập hình nền chúc mừng năm mới 2015. Các bạn có thể tải về trọn bộ hình nền chúc mừng năm mới 2015 với 50 hình ảnh từ liên kết được cung cấp tại cuối bài viết.
    Ngoài ra, nếu như bạn muốn gửi tặng bạn bè, người thân của mình bộ hình nền dưới đây nhân dịp đầu năm thì đừng quên gửi kèm những lời chúc tốt đẹp.

hình nền 2015 đẹp chất lượng cao cho máy tính

Hình nền 2015 đẹp nhất với độ phân giải cao cho hiển thị rõ nét

Hình nền chào đón năm mới 2015 với biểu tượng Con Dê tuyệt đẹp

Hình nền chúc mừng năm mới 2015 với bộ lịch đẹp và sáng tạo cho Desktop

Hình nền happy new year 2015 đẹp nhất

Hình nền máy tính chúc mừng năm mới 2015 đẹp cho mọi kích thước màn hình

Bước qua năm 2014, chào đón năm 2015 với bộ hình nền đặc sắc và đẹp nhất

Xin chào 2015, hãy cùng đón năm mới với hình nền tết 2015 đẹp nhất

Bộ hình nền chúc mừng năm mới 2015 đẹp và chất lượng cao cho hiển thị rõ nét trên các màn hình laptop và PC. Các bạn có thể tải về trọn bộ từ liên kết dưới và giải ra nén ra để sử dụng. Hãy cùng chia sẽ các hình ảnh happy new year 2015 này cùng bạn bè của mình trên Facebook để cùng nhau đón mừng năm mới nhé. Chúc các bạn có một năm nhiều thành công và những ngày đầu năm ấm áp, vui vẻ và hạnh phúc.

Last edited: 30 Tháng mười hai 2014
    minhquan792 and quocvuongpro like this.
  2. quocvuongpro

quocvuongpro Member Chính Thức

14
    1
    3
  3. quocvuongpro

quocvuongpro Member Chính Thức

14
    1
    3