1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Hỗ trợ kick hoạt bản quyền Kaspersky Anti-Virus 2014 dùng Key China, Taiwan, Korea, Autralia ...

Thảo luận trong 'Kaspersky' bắt đầu bởi heroestn2010, 27 Tháng tư 2014.

1. heroestn2010

heroestn2010 Member Chính Thức

81
    83
    18
    Hiện đang có khá nhiều chương trình khuyến mại Kaspersky ở các nước nhưng lại bị giới hạn IP để kick hoạt hay bản KAV tiếng việt ko sử dụng được Key nước ngoài.

Nay mình lập topic này hỗ trợ AE kick hoạt được bản quyền thông qua 2 cách:

+ Mình hỗ trợ trực tiếp qua TeamViewer. Các bạn liên lạc với mình qua Facebook nhé ( https://www.facebook.com/heroestn2010 hỗ trợ lúc nào mình online nhé thường từ 19h-24h ), các bạn nhắn tin ID+Pass mình sẽ thao tác trực tiếp trên máy của bạn. Sẽ chuyển Key Code sang Key Reg cho các bạn để cài đặt lần sau
    Yêu cầu: các bạn đã có Key rồi ( ghi rõ Key của nước nào giùm mình ), đã có bộ cài tương ứng với Key ( bộ cài mình sẽ cung cấp bên dưới cho các bạn down )

+ Hỗ trợ chuyển Key Code sang Key Reg: Các bạn nhắn tin Key vào Inbox của mình ( hiện tại mình đang sử dụng Key Taiwan nên chỉ có thể hỗ trợ ai có Key Taiwan nếu Key khác thì mình xin hỗ trợ qua Teamviewer. Key mình sẽ post link down trong topic này cho các bạn nhé, mình sẽ đặt pass là 5 kí tự cuối của key.

Key Reg thì chắc các bạn đã biết sử dụng rồi nên mình cũng ko hướng dẫn nữa. Nhưng nếu các bạn sử dụng bộ cài mà mình cung cấp thì các bạn chỉ cần để file Key.reg vào cũng 1 folder với bộ cài thì khi cài đặt Key sẽ tự động nhận luôn nhé.

Các công cụ cần thiết:

Teamviewer 9 Phần mềm điều khiển từ xa

Kaspersky Lab Products Remover 1.0.625 Phần mềm để gỡ bỏ hoàn toàn Kaspersky

Backup Key Tool hỗ trợ backup tạo file Key.reg

kav14.0.0.4651fvi-cn Bộ cài Kaspersky Anti-Virus 2014 Tiếng Việt dùng Key China

kav14.0.0.4651fvi-tw Bộ cài Kaspersky Anti-Virus 2014 Tiếng Việt dùng Key Taiwan

Yêu cầu: máy đã cài Net Framework 4.0 trở lên nhé.

Minh cũng đang muốn lập 1 team để hỗ trợ AE kick hoạt bản quyền hay mọi vần đề về Kaspersky. AE nào có khả năng thì cùng mình giúp đỡ AE nhé.

2. Ctrl+s

Ctrl+s Member Tích Cực

142
    132
    43
    Key Autralia kích hoạt trực tiếp khong fake ip không thay cbi nên không cần hỗ trợ :D

3. hoàng phi hồng

hoàng phi hồng Member Chính Thức

15
    2
    3
    tải về cài là xong hay là sao............ không hiểu lắm

4. heroestn2010

81
    83
    18
    topic này mình chỉ hỗ trợ kick hoạt bản quyền thôi, bạn muốn cài đặt thì qua topic khác của mình nhé

5. moitinhdaukiss

moitinhdaukiss Member Vip

1,075
    194
    63
    Vắng khách quá nhỉ? Hình như ai thấy chữ Taiwan cũng nản hết. :misdoubt:

6. heroestn2010

81
    83
    18
    Mình thấy bình thường mà, có vẻ như mọi người ít dùng hàng khuyến mại nên ko buồn lấy key cũng nên

7. junihoo

junihoo Member Chính Thức

75
    22
    8
    Hic, giúp mình với mình có key china mà vẫn chưa kích hoạt được khi nào bạn onl Teamviewer giúp mình vs nhé

8. heroestn2010

81
    83
    18
    Bạn có thể để ID + pas qua inbox của mình hoặc nhắn tin vào facebook của mình

9. junihoo

junihoo Member Chính Thức

75
    22
    8
    mình nt id + pass vào face và cả inbox trong forum lun khi nào onl giúp mình, mình treo máy á

10. heroestn2010

81
    83
    18
    Mình ko thấy tin nhắn của bạn.

Bạn pm mình qua Yahoo cho dễ vậy: YH: hotro_kaspersky