1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

[Hỏi] Các bản Ghost ở phienbanmoi

Thảo luận trong 'Hướng Dẫn, Hỏi Đáp Về Ghost' bắt đầu bởi n1dminhd, 21 Tháng mười 2013.

1. n1dminhd

n1dminhd Member Tích Cực

260
    35
    28
    Mình có thắc mắc muốn hỏi ae :
    - Mình thấy có những bản ghost win xp đã cài rất đầy đủ Netframe, VC++, Java rất đầy đủ, chỉ cần ghost phát thì game nào cũng vi vu, ngay đến cả những phần mềm khó tính mấy cũng vô được
    - Còn hôm nay mình muốn ghost thử 1 bản win 7 (từ trước chưa dùng win 7 lần nào) thì thấy là trong diễn đàn mình không có bản nào cài đầy đủ (dù đã ở tiêu đề là fullsoft) như những bản ghost xp nhỉ ? Cũng không có nhiều bản ghost mới như bên ghost xp nữa, ae không mặn mà với win 7 phải không ?
    Ae nếu biết thì dẫn cho mình cái link nào mà 1 bản ghost win 7 đã cập nhật hotfix mới chút mà đã cài đầy đủ mấy cái đấy với, chỉ cần đem về ghost phát xong luôn, rất tiện

2. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Ghost có nhiều loại. Ghost w7 của forum nhiều hơn xp đó bạn ak. Tùy bạn chọn thôi. K biết bạn cần fullsoft tn. Còn về update thi do dung lượng 7 nặng hơn xp nhiều. Update full sẽ rất nặng nên khá ít ng update thôi

n1dminhd thích bài này.
  3. n1dminhd

n1dminhd Member Tích Cực

260
    35
    28
    Thì mình cũng chỉ muốn 1 bản đã update mới nhất vài cài sẵn Netframe, VC++, Java thôi ấy

4. chipcomputer

chipcomputer Nam ca sĩ Lệ Rơi

3,143
    1,304
    113
    Sài cái bản của cái anh ở trên a ấy tư vấn cho bạn đấy là ngon :) nhanh mượt mà nhẹ nhàng tình cảm

n1dminhd thích bài này.
  5. n1dminhd

n1dminhd Member Tích Cực

260
    35
    28
    mình có thấy bản nào đâu bạn, bản nào thì cho mình xin cái link luôn

6. chipcomputer

chipcomputer Nam ca sĩ Lệ Rơi

3,143
    1,304
    113