1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Hỏi cách chặn facebook

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi zzkaizz11, 19 Tháng mười 2014.

1. zzkaizz11

zzkaizz11 Member Chính Thức

58
    9
    8
    Như tít ạ, tình hình là thằng bạn em cứ lấy máy em vào facebook, em chả làm dc cái gì cả. máy là của em nhưng đến khi lấy thì nó cứ lằng nhằng ko đưa. là bạn ở cùng phòng trong ktx, em ko muốn gây với nó
    Em đã thử các cách như chặn bằng host, phần mềm của google như ad-block,... nhưng nó dễ dàng vào bằng cách đang nhập ẩn ctrl+shift+n
    CÁC BÁC PRO CÓ BIẾT CÁCH NÀO ĐỂ CHẶN NỮA KO, VÍ DỤ THAY ĐỔI DNS HAY IP CHẲNG HẠN, EM CÁM ƠN
    EM CHÁN THẰNG ĐÓ LẮM R

2. kjd9x

kjd9x Member Tích Cực

234
    48
    28
    Tên thật:
    Phi
    bạn chặn mấy cái cách đó thi no xai chung máy no bit cach mở là chuyện bt thôi co gi dau, dau phai con nit dau ma ko biet cach mở @@ đừng cho xài chung may nua la tot nhất :v

3. zzkaizz11

zzkaizz11 Member Chính Thức

58
    9
    8
    nó ko rành it cho lắm, nó của chỉ biết vào face bằng cửa sổ đang nhập ẩn danh của google.
    Ko cho mượn máy thì dễ thôi, nhưng mình ko muốn gây mất đoàn kết giữa anh em trong phòng, với lại nó nói mượn máy để học, nó vừa học vừa lướt face, mình khó chịu nhưng chả nhẻ giờ đòi lại máy
    Mỉnh chỉ xin cách chặn face thui, vì đôi khi nó mượn máy để học nữa

4. binharsenalpc

binharsenalpc chuẩn rồi

475
    131
    43
    Tên thật:
    chuẩn rồi
    bạn dùng phần mềm
    K9 Web Protection chặn nhé :D tự tra google nhé
    cài vào máy tránh quên pass nhé. nếu quên thì cài lại win :D
    P/S:cài xong chọn phần nâng cao chọn chặn hết là ok r