1. Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  2. [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

hỏi cách tắt HD khi khởi động win 8 pro

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi trunguykg, 8 Tháng mười một 2012.

1. trunguykg Member Chính Thức

20
    1
    3

Lượt xem: 893

tình hình là mình đã cài 2 bản win 8 pro , khi khởi động thì có những hình ảnh hướng dẫn sư dụng win 8
    đợi vào dc desktop thì mất it nhất là 2p @@
    nhà mình chuyên chỉnh sửa ảnh nên rs nhanh là điều rất cần mỗi khi khách chờ
    ở đây có ai bít cách tắt xin chỉ mình với @@ thank

đây là hình ảnh mình bị

Bình Luận Bằng Facebook

2. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,272
    9,805
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Mình nghĩ do lỗi gì đó thôi chứ cái hướng dẫn dung windows 8 này chỉ diễn ra 1 lần lúc cài win hay ghost máy thôi, còn lại vào luôn Desktop mà

3. trunguykg

trunguykg Member Chính Thức

20
    1
    3
    uh mình cũng nghĩ là bị lỗi gì đấy nhưng ko bít khắc phục sau đây, mỗi làn rs là bị à ~X(
    khacmau ơi bản ghost win 8 full soft mới của bạn có lỗi này ko , để mình bít down về sài ^^

4. mjss_love

mjss_love Member Vip

1,162
    329
    83
    mình k biết tắt nhưng alt + F4 để bỏ ra bước này

5. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,272
    9,805
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Ghost của mình đương nhiên là không bị vậy, nhưng bạn cần Format ổ cẩn thận trước khi ghost, tránh lỗi phát sinh