1. Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  2. [Thông Báo] Thông Báo Tuyển mod cho toàn diễn đàn

Forum mới lập rất cần sự giúp đỡ của các bạn vậy nên bạn nào có khả năng thì đăng kí tham gia làm mod để quản lí, phát triển diễn đàn nhé!

hỏi về cách up lên trang PBM.com 1 bản ghost

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi TKTuan, 30 Tháng năm 2012.

1. TKTuan

TKTuan Member Tích Cực

143
    44
    28
    Xin hướng dẫn up 1 bản ghost lên trang phienbanmoi.com để dự thi cuộc thi toiyeuPBM.com
    Mình vừa làm xong 1 bản ghost, muốn úp lên thì phải làm sao, bạn nào biết chỉ giúp.ID computertuan2009@gmail.com
    Xin cảm ơn

2. thuong_241286

thuong_241286 Member Tích Cực

420
    146
    43
    Bạn có thể chèn ảnh giới thiệu bản ghost vào diễn đàn, còn link down file ghost thì bạn up lên các host trừ các host bị cấm Xin vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem liên kết là được
    Còn đây là địa chỉ post bài Xin vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem liên kết

vandieutot thích bài này.
  3. fetel93

fetel93 ɹoʇɐɹǝpoɯ Ban Quản Trị

1,327
    851
    113
    Tốt nhất nên up lên mediafire :">

4. nhatlinh

nhatlinh Member Chính Thức

86
    107
    0
    Chuẩn bị hình ảnh để giới thiệu và upload hình ảnh đó lên 1 trang web nào đó vd: upanh.com
    Và bản ghost của bạn up lên 1host như: up.4share.vn or mediafire.com.
    Chỉ thế thôi!
    Theo mình nghĩ bạn dự thi PBM. Thì bản ghost của bạn phải đúng theo yêu cầu và thể lệ nhé!
    Chúc bạn thành công!:)):)):)):))

5. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,552
    2,300
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    bạn cần chia nhỏ file ra rồi up lên mediafire cái file ghosst của bạn, rồi bạn kèm theo mấy hình ảnh nữa để chèn vèo thẻ [/I MG] bạn nên post ảnh ở upanh.com rồi bạn lấy link qua đây, và lấy link mediafire các file ghost qua đây, bạn có thể tham khảo bài viết này

[QUOTE][url]http://phienbanmoi.com/ghost-windows-xp/6387-ghost-windows-xp-sp3-v2-linh-hon-huynh-de-05-2012-a.html[/url][/QUOTE]

bài viết của bạn sai box mình chuyển qua box yêu cầu và hỏi đáp rồi nhé

TKTuan thích bài này.