1. Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  2. [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[HOT] Fix DriverEasy Auto Update

Thảo luận trong 'Drivers' bắt đầu bởi ts83dnk, 27 Tháng tám 2012.

1. ts83dnk Member Chính Thức

81
    119
    33

Lượt xem: 1,538

Ưu điểm của Driver Easy so với một số phần mềm cùng chức năng nằm ở cơ sở dữ liệu driver khổng lồ (hơn 1.000.000 driver cho đủ loại thiết bị phần cứng), khả năng tự động “nhận mặt” thiết bị vừa gắn vào máy tính để tìm chính xác driver và hơn hết là hoàn toàn miễn phí. Song song đó, Driver Easy cũng tự động tìm phiên bản driver mới hơn để bạn nâng cấp driver cho các thiết bị.

Nhưng nó cũng có nhược điểm là mỗi khiDriver Easy ra versions mới thì phiên bản cũ mà bạn đang sử dụng sẽ không cò dùng được nữa. Bạn lại phải vất vả tìm kiếm cr@ck rất vất vả mới có thể có được.

Với sự trợ giúp của Tools Fix DriverEasy Auto Update bạn không cần cài versions mới vẫn sử dụng bình thường. Sau khi download về bạn chỉ cần Click chuột là xong.

Mình đã Test bản DriverEasy 3.11 khá cũ rồi mà vẫn dùng bình thường, các bạn xem demo nha

Xin gửi lời cám ơn tới carcassonno nhờ bạn gợi ý mà mình đã làm ra tool này :)

Bình Luận Bằng Facebook

2. gadusochet

gadusochet Member Tích Cực

268
    36
    28
    Hay quá, máy đang thiếu mấy cái, để em test :D