1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

hp pavilion dv4 notebook quá nóng !

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi hungblackbenry, 24 Tháng mười hai 2013.

1. hungblackbenry

hungblackbenry Member Chính Thức

29
    1
    8
    tình hình là e có cái lap hp pavilion dv4 . ko hiểu tình hình sao thời gian này mỡ máy lên chừng 10 đến 15p là máy rất nóng , nếu ko có quạt tải nhiệt thì nó sẽ tự tắt nguồn . hôm qua mình cài win 7 thì nó nhận còn ghost lại win xp thì ghost vẫn đc những mở máy thì nó ko lên , loay hoay tìm cách cài lại thì nó cháy luôn cái ổ cứng , giờ mình tính thay ổ cứng khác , nhưng sợ máy dùng rất nóng ko biết thay vào nó có cháy tiếp cái ổ cứng nữa ko , ai biết cách khắc phục cho máy bớt nóng ko tự tắt nguồn vào giúp mình cái !:burn_joss_stick:

2. Vat_vo

Vat_vo Super Moderator Ban Quản Trị

762
    666
    93
    Bạn tháo cái nắp dưới máy vệ sinh máy đi, tra keo tản nhiệt vào cho chip là được thôi. Máy HP nổi tiếng là khi dùng sẽ rất nóng rồi nên không có gì lạ về trường hợp của bạn cả:smile:

3. hungblackbenry

hungblackbenry Member Chính Thức

29
    1
    8
    ồ vậy hả ! thank nha . cho mình hỏi thêm là mình có 1 cái lap asus mini dùng để xem fim với nghe nhac thôi , nhưng hôm qua thằng ku nó phá hư màn hình , mình đem đi thay thì người ta bảo loại này bữa nay hết sản xuất rồi nên thay màn hình cũng khó . giờ mình thay màn hình cùng nhà sản xuất asun nhưng khác khác đời máy thì có đc ko ta . màn hình của máy hình như 10.1 .

4. Vat_vo

Vat_vo Super Moderator Ban Quản Trị

762
    666
    93
    Còn tùy cái cổng kết nối có hợp nhau ko đã bạn à. Mình không nói trước việc này được đâu:adore: