1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Hướng dẫn Download nhạc 320kbps từ ZingMp3 & nhạc không lời tại Woim.Net

Thảo luận trong 'Sử Dụng E-mail - Internet' bắt đầu bởi htloveorg, 8 Tháng mười hai 2012.

1. htloveorg

htloveorg Member Chính Thức

8
    8
    3
    Thực ra cái này chắc có lẽ cũng nhiều anh em cũng biết rồi :) Hôm nay mình tích hợp 2 công cụ này vào 1 để các bạn có thể tiện sử dụng hơn.

Chức năng:
    1. Lấy link bài hát, album chất lượng 320kbps từ Zing. Với tải Album có kèm Cover hình lớn (Cover này ko tích hợp trong file Mp3 mà sẽ là Cover riêng để các bạn tự tích hợp nếu muốn)
    2. Lấy link bài hát, album tại trang Woim.Net, một kho tàng nhạc không lời với nhiều thể loại và bị giới hạn 10 lượt nghe trên ngày :) Với tool của mình bạn sẽ không phải bận tâm đến điều này !
    Các bạn nên kết hợp với IDM để tăng tốc quá trình tải cả Album :)

Địa chỉ:
    Để sử dụng chức năng bạn phải đăng ký một nick tại Htlove.Org nhé - tầm 15s là đăng ký xong :). Để hạn chế quá tải chứ không có ý gây khó dễ với anh em.

Hy vọng nhận được ý kiến góp ý & sự ủng hộ của anh em :)

khoatoannangcao, root and thebest4iu like this.
  2. thebest4iu

thebest4iu Số Nguyên Tố Ban Quản Trị

5,589
    5,549
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    Admin trang đó đây à :D ,nghe mọi người đồn có nhiều trag get 320 kbps lắm ,nhưg chủ yếu toàn leech rồi convert ,còn trag này trước h m` vẫn xài ,cũng tin tưởng lắm :x

3. Người Nào Đó

Người Nào Đó Mr. Right Ban Quản Trị

3,680
    1,607
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đăng Quang
    Bạn có thể share cái code mà khi vào site là hiện lên khung g+ và facebook ko :D. Cái đó giúp tăng like :D