1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

HƯỚNG DẪN NÂNG CẤP LÊN IOS 7 BETA KHÔNG CẦN TÀI KHOẢN DEVELOPER

Thảo luận trong 'Điện Thoại Di Động' bắt đầu bởi nhox_kenny, 30 Tháng bảy 2013.

1. nhox_kenny

nhox_kenny Một bạn nam giấu tờ rym!!!

126
    53
    28
    Tên thật:
    Đỗ Đình Hiếu
    Hiện tại thì những ai có iPhone 5, 4S và 4 đã có thể cập nhật lên iOS 7 beta mà không cần có UDID đăng ký tài khoản nhà phát triển. Đây là một điều tương đối bất ngờ, và mình cũng đã lên iOS 7 cho chiếc iPhone 5 của mình.
    Cụ thể, toàn bộ các icon của iOS 7 gần như được cải tiến lại hoàn toàn, mang phong cách phẳng khá giống với Windows 8, thay vì hiệu ứng thời gian thực như trước. Màu sắc của các icon cũng nhã nhặn hơn tạo cảm giác nhẹ nhàng. Trong đó, thay đổi đáng chú ý nhất trên iOS 7 phải kể đến tính năng Control Center – cho phép người dùng truy cập nhanh để điều chỉnh những thông số quen thuộc như tắt mở Wi-Fi, Bluetooth giống như trên điện thoại Android. Ngoài ra, màn hình khóa của máy cũng hiển thị nhiều thông báo hơn và có khả năng hiển thị ảnh động
    Trong phiên bản iOS lần này, Apple tiếp tục cải thiện tính năng nhận diện giọng nói Siri, tính năng gọi video FaceTime. Khả năng bảo mật, chia sẻ dữ liệu cũng như duyệt ảnh, chỉnh sửa ảnh trên ứng dụng Photo của iOS 7 đều đã được nâng cấp so với thế hệ trước đó.
    Hướng dẫn nâng cấp lên iOS 7:
    • Đầu tiên các bạn nên Back up lại tất cả dữ liệu cá nhân trên thiết bị.
    • Download iOS 7 beta 1 trên cho các thiết bị tương ứng : http://ibetadownload.com/download.html
    • Thực hiện Restore lại FW dĩ nhiên là FW cao nhất hiện nay, iPhone 5 là 6.1.4, iPhone 4S và 4 là 6.1.3.
    • Sau khi Restore, bạn cũng thực hiện việc kích hoạt lại iPhone như bình thường.
    • Thực hiện update lên iOS 7 beta bằng cách mở iTunes nhấn Shift+ Check for Update, sau đó trỏ tới iOS 7 beta vừa Download bên trên, quá trình Up tự động diển ra, sau khi kết thúc thiết bị khởi động lại và vào được màn hình luôn không đòi hỏi tài khoản phát triển để kích hoạt.

Linkerpt thích bài này.
  2. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,158
    1,020
    113
    MÌnh có con 3gs bị lỗi do bản lock mình up lên 6.1.3 nên bây nó khóa mạng k tài nào mở nổi ai mở hộ mình vs bây giờ nó hiện quốc gia việt nam next nó bắt đăng ký iphone jjjjj ấy, cho sim vào nó bào là k có sim

3. Ken.PL

Ken.PL Staff The Software Ban Quản Trị

571
    207
    43
    Tên thật:
    Lại Ngọc Sơn
    Hack active = Redsn0w sau đó vào Cydia cài ultrasn0w là có sóng nhé...không hiểu alo 0987.4949.62

4. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,158
    1,020
    113
    bạn có yahoo không máy mình có nhõn con này nó bị thế này mình chịu luôn, bạn teamwer giúp mình với nhé

yahoo mình là: hoangtube_98

5. Ken.PL

571
    207
    43
    Tên thật:
    Lại Ngọc Sơn
    Bạn cần hỏi gì về Ios thì hỏi đi nào,mình sẽ Support tại đây luôn

6. Ken.PL

571
    207
    43
    Tên thật:
    Lại Ngọc Sơn
    Nếu đã unlock lên QT rồi thì bạn có thể lên mọi IOS - nhưng hiện tại Apple đã Khóa Sign IOS 7 - bạn chỉ có thể lên được 2 IOS đó là :8.1 & 8.1.1 - khuyên bạn để nguyên 6.1.4 vì pin nó tốt mà dùng nó ổn định,mượt mà,lên IOS 8 pin rất kém,Delay cao hơn nhiều so với IoS 6 mà bạn đang dùng - còn IOS 7 thì bạn không thể lên được vì lên sẽ báo lỗi 3194...:)