1. Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  2. [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Hướng dẫn sử dụng Norton Ghost 11.5 chi tiết bằng hình ảnh - Cách tích hợp Norton ghost vào HDD

Thảo luận trong 'Hướng Dẫn, Hỏi Đáp Về Ghost' bắt đầu bởi khatmau_sr, 8 Tháng hai 2012.

1. minhtranti14

minhtranti14 Member Chính Thức

8
    0
    1
    Đọc bài hướng dẫn thật dễ hiễu, đã in đễ dành, nhưng khi down files , thì chết hết rồi , mong bạn up lại các files , đễ hiễu rõ hơn nhưng gì bạn muốn truyền đạt, mọi người đang xài XP , rất quan tâm học làm Ghost , vì Microsoft sắp ngưng hỗ trợ cho XP update.
    Cám ơn.

2. gambling39

gambling39 Member Chính Thức

6
    0
    1
    cho em hỏi bản Autumn Final của a khatmau_sr tải về hơn 800MB mà lúc ghost hiện koảng 300MB là vì sao?

3. Dae Shin

Dae Shin Member Mới

1
    0
    1
    bài viết rất cụ thể,tks a. Mà s e ghost ra file .gho tới gần 15gb lận ạ-_-
    Disk C của em free 41/65gb

4. nph.phuhung

nph.phuhung Member Chính Thức

11
    0
    1
    uplink lại đi chủ thớt ơi

5. dominhducmc96

dominhducmc96 Member Chính Thức

8
    0
    1
    link die roi sua lai dc k ban oi?

6. tuanthanhnt

tuanthanhnt Member Chính Thức

70
    8
    8
    Tải về Easy BCD 2.2
    Xin vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem liên kết

7. huuduc1412

huuduc1412 Member Mới

4
    0
    1
    2 link đều die. Ai up lại với :cry:

8. Jacob95

Jacob95 Member Mới

3
    0
    1
    Thanks chủ thớt nhé :camdong:

9. huynhkut3cm

huynhkut3cm Member Mới

1
    0
    1
    sao bước cuối lưu file ghost chọn thư mục lưu xong hết rồi OK đợi mãi mà nó k chạy đc tí nào luôn, restart vào lại win vào tìm file Ghost đã lưu thì dung lượng của nó là 0. vậy là như nào hả bác?

10. jupitervn207

jupitervn207 Member Chính Thức

70
    2
    8
    mình không hiểu lựa chọn ngay chỗ này.

11. nam cold

nam cold Member Mới

1
    0
    1
    tk chủ thớt bài viết quá hay và nguy hiểm hehe.HD rất chi tiết m bị mắc cái lỗi win ko biết bh lần rồi,tòa phải mất tiền đem ra hàng.tk chủ thớt phát nữa vì bài viết quá chuẩn.làm cho cả thằng gà mờ như m ko biết chút về máy tính cũng làm đc,vậy chủ thớt cho m hỏi.m đang chạy winXp mà muốn dùng sang win7 m có file ghost win7 lúc ghost lại sang win7 liệu bị gì ko vs có được ko.tkkkkkkkkkkkkkkk

12. ThanhTin198

ThanhTin198 Member Mới

3
    2
    3