1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Internet Download Manager 6.12 BUILD 20 Silent Install Plus - Bản cài đặt an toàn và nhanh chóng

Thảo luận trong 'Công Cụ Internet' bắt đầu bởi fetel93, 26 Tháng chín 2012.

1. fetel93

fetel93 ɹoʇɐɹǝpoɯ Ban Quản Trị

1,327
    851
    113
    PHIÊN BẢN 6.12 BUILD 20

[​IMG] HOME PAGE:
    [​IMG] DOWNLOAD:

2. thebest4iu

thebest4iu Số Nguyên Tố Ban Quản Trị

5,589
    5,549
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    Tí nữa lại trùng bài.....:D.Thank bác :x

3. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    vừa tối qua up đết lên build 19 xong: chưa khỏi hẳn lỗi tự bắt link ... làm nãy đi cãi nhau vs đứa bạn: thua nhục .. quá [-( =))

k chịu nổi nhiệt IDM úp đết rồi, nhưng mà b20 này ngon quá - hềnh như khỏi hẳn rồi :-bd, lại có cái tab đao vs dòng Down with IDM ... như FF rồi 8-}
    kiểu này, dự là Fan Chôm ... chuyển qua ném lại gạch Phốc mạnh mẽ hơn đây :-| =))

4. mr.trung91

mr.trung91 Member Tích Cực

239
    210
    43
    Có ai thích tự làm cái IDM silent cho riêng mình ko mình hd, có phiên bản mới cũng chỉ cần vào trang chủ của nó và đao về và cài thôi ;))

aoe1991 thích bài này.
  5. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    vs phần mềm mình lại quen ... xài chùa mất rồi bác ạ ;)) >:) :))
    vs lại, thấy sản phẩm IDM Silent bên nhà NLSteam này đã gút quá mất rồi :-bd :>

tuy nhiên ... k biết có bác nào để ý đoan này k nhỉ: IDM Silent của NLSteam dạo này mình thấy:
    mặc dù k tích vào ô "chặn hosts" nhưng sau khi cài xong vẫn auto chặn hosts vs web IDM như thường :-"
    và tính năng auto update ... hình như k còn lợi hại như xưa nữa (dạo này toàn phải tự úp đết bằng tay mà :-? ) :D

6. MrVietA2

MrVietA2 Member Chính Thức

43
    75
    18
    - Vào web IDM bình thường là do mình ko cho chặn dòng :
    , chỉ chặn dòng
    mà thôi.
    - Mình thấy tính năng update vẫn bình thường mà bạn :-?, bạn xem thử anti có chặn Auto update ko ? Hiện tại thì mình đang làm thêm chức năng tự cài đặt cho auto update, hi vọng có thể ra mắt vào phiên bản IDM sắp tới ;)

aoe1991 and fetel93 like this.
  7. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    hề, mình thì hay để ý file hosts nên cài xong thấy có dải IP chặn là mình cho đi hết ... :)) cũng k để ý kỹ :)
    còn ở msconfig mình vẫn thấy Auto IDM có tích mà - để bình thường, nhưng k thấy báo có bản mới. lúc nãy mình mới qua trang chủ úp lên vơ sừn mới, vào đây thì thấy có tôpíc này nên úp theo luôn :D và chém chút, có gì nhầm lẫn, bác bỏ quá \m/ ;;)

khà khà, đón chờ vơ sừn sau của bác :> \m/

p/s: mà IDM lên b20 vấn nạn vs IDM đã bt hóa trở lại, mình dự là IDM sẽ tạm ngừng việc ra build mới lâu lâu đây :-? - hi vọng [-O< =))

MrVietA2 thích bài này.
  8. mucinasia

mucinasia Member Mới

4
    1
    0
    up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.

9. anchuoiko

anchuoiko Member Chính Thức

61
    8
    8