1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Nhóm New Upload Internet Download Manager 6.20 build 5 Final Silent - Không cần Crack, nhanh gọn và an toàn

Thảo luận trong 'Công Cụ Internet' bắt đầu bởi Vũ Lý, 28 Tháng sáu 2014.

1. Vũ Lý

Vũ Lý Death Moderator

1,918
    936
    113

Đây là bản IDM Silent do mình sưu tầm từ forum nsanedown, có lẽ 1 số anh em dị ứng với IDM Silent nhưng với bản IDM lần này mình đã test cũng như kiểm tra kỹ càng về 1 số vấn đề mà Topic này đã chỉ ra: Cảnh báo khi dùng IDM Silent (idmsilent.net) để đảm bảo an toàn khi sử dụng. Thế nên anh em có thể yên tâm mà sử dụng nhé.

Link Scan virustotal:

Last edited: 29 Tháng sáu 2014
  2. khanh007

khanh007 Member Tích Cực

469
    103
    43
    ko có cần file crack là hếtt
    vui rồi...hihi

3. lamtuvi

lamtuvi Member Vip

1,048
    166
    63
    Thanks for your sharing.

4. Vũ Lý

Vũ Lý Death Moderator

1,918
    936
    113
    Silent là tự động crack r bác. Cần ji phải file crack nữa :baffle:

khanh007 thích bài này.
  5. khanh007

khanh007 Member Tích Cực

469
    103
    43
    thế là ko vui....ko thú vị

6. Vũ Lý

Vũ Lý Death Moderator

1,918
    936
    113
    2` bác nói ji e ko hiểu? Silent vẫn lợi hơn crack , patch chứ bác. Bây h patch , crack toàn virus ko thui. Tùy bác thích cài cái nào cài. Thường đa số ng ta vẫn thích , chuộng silent hơn vì cài đặt nhanh chóng ko phải tìm crack , patch chi cho mệt :feel_good:

khanh007 thích bài này.
  7. chipcomputer

chipcomputer Nam ca sĩ Lệ Rơi

3,140
    1,304
    113
    cảm ơn chủ TOP nhé :) , nhưng mà chủ TOP cop bài thiếu mất link Dropbox rùi kia kìa :D

Vũ Lý thích bài này.
  8. Vũ Lý

Vũ Lý Death Moderator

1,918
    936
    113
    Đã fix rùi nhá :D

9. asdzxcnoaisdn

asdzxcnoaisdn Member Chính Thức

11
    4
    3
  10. huytung_biotech

huytung_biotech Member Mới

1
    0
    1
    Thằng chủ thớt vớ vẩn: AVG internet security 2014 của mình bảo là virus thế mà nó lừa mọi người trong trang Virustotal.com là không có phần mềm Antivirus nào tìm thấy mã độc.
    Đúng là treo đầu dê bán thịt chó!

11. gaubay

gaubay Member Chính Thức

7
    0
    1
    Norton anti bắt trúng con virut này đây:WS.Reputation.1

12. Vũ Lý

Vũ Lý Death Moderator

1,918
    936
    113
    Norton nó nhận diện nhầm đó bác à. Th đó là chuyên gia chém nhầm còn hơn bỏ sót. Cứ xài bt ko sao cả nhá :khongcocua: mình vẫn đag dùng bt đây và bít bao nhiu ng dùng. Chả có vấn đề ji cả :so1:

13. Vũ Lý

Vũ Lý Death Moderator

1,918
    936
    113
    Trước khi bác mún phán ji? Thì phải test đi đã r hãy nói nhá. Đương nhiên là những file crack , patch thì lúc nào mà anti chả chặn , báo là có virus. Nói như bác thì tự bỏ tiền ra mà mua key về xài đi cho khỏi mã độc :angry: lên trang Virustotal.com test ko có vấn đề ji thì xài bt nhá. Còn bác ko thik xài thì thui thì tìm bản khác. Chả ai lừa ai cả , đừng vào đây mà phán như trẻ trâu:baffle:

14. koukipham

koukipham Member Chính Thức

6
    0
    1
    Gặp silent là ớn tới h` .Trước có con virus ngốn cả đống ram + hack bitcoin nữa mà

15. Cuongneu201x

Cuongneu201x Member Danh Tiếng

587
    223
    43
    zzz,đâu phải bản nào người ta cũng nhét virus vào,có bản nào ngon thì xài thôi.