1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Internet Download Manager 6.21 Build 2 Final+ Crack

Thảo luận trong 'Công Cụ Internet' bắt đầu bởi Prince Snake, 25 Tháng bảy 2014.

1. Prince Snake

Prince Snake Member Chính Thức

93
    16
    8
    Chào các bạn!
    IDM là chương trình hỗ trợ tăng tốc download, vừa mới cập nhật thêm bản mới. Mình vừa sưu tầm được trên mạng và chia xẻ cho ae nào cần thì download về nhé. Mình cũng có cả hướng dẫn cài đặt + crack cho các bạn mới.:D:D:D

:dl:
    http://www.fshare.vn/file/HMVCUE7IOX/

Hướng dẫn cài đặt và crack:go::go::go:
    B1: Các bạn tải file (IDM 6.21 Build 2 Final+ Crack.rar) về, rải nén và chạy file (idman621build2f.exe).
    B2: Các bạn thoát bỏ chương chình IDM ở thanh Taskbar(nếu có), và coppy file (IDM.v6.xx.release.3-patch) vào thư mục cài đặt, thường là C:\Program Files\Internet Download Manager.
    B3: Các bạn chạy file (IDM.v6.xx.release.3-patch.exe) hiện lên 1 bảng thì các bạn nhấn vào (Patch) rồi nó hỏi tên thì các bạn nhập gì thì nhập nhấn (ok) rồi nhập tên tiếp rồi (ok). đợi 1 lúc.... nó báo Done. thì tắt bỏ đi và hưởng thôi.:brick::brick::brick:
    Chúc bạn thành công!

:beauty: :beauty: :beauty: :beauty: :beauty:
    Có phải trong thời gian sử dụng bản quyền vẫn ok, nhưng lại thỉnh thoảng máy cứ hiện lên các bảng thông báo nhỏ làm các bạn rấtt khó chịu đúng không? vấn đề đã được giải quyết nhé, các bạn tải (Khac phuc loi IDM.rar) về rải nén ra và làm theo hướng dẫn trong đó nhé, khi làm xong các bạn xẽ thấy điều kỳ diệu:byebye:
    :dl:
    http://www.fshare.vn/file/YFOL5T4CUZ/
    Xẽ có điều kỳ diệu đấy!!!!:oke::oke::oke:

Last edited: 30 Tháng bảy 2014
    hungthuan, khanh007 and hungops like this.
  2. dongta28

dongta28 Member Chính Thức

7
    2
    3
    thank kiu vinamiu

Prince Snake thích bài này.
  3. victor

victor TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ

21
    3
    3
    khởi động lại thấy báo fake Serrial bác ơi?!

4. Prince Snake

93
    16
    8
    Thế là bạn chưa crack được rồi. bây giờ bạn không phải giỡ, bạn cài đè luôn.... cài xong đợi tý xẽ hiện lên bảng nhập key, và một số thông báo nữa... bạn x hết đi, không được khởi động IDM, và kiểm tra xem ở thanh Taskbar có IDM không, nếu có thì bạn thoát nó đi..... rồi bạn coppy file (IDM.v6.xx.release.3-patch.exe) vào thư mục cài đặt, thường là C:\Program Files\Internet Download Manager.... bạn chạy nó.... hiện lên 1 bảng bạn nhấn vào (Patch) ở phía dưới bên phải... nó xẽ đòi nhập tên 2 lần... bạn nhập gì cũng được ok.... đợi nó chạy xong báo Done thì bạn tắt nó đi, khởi động IDM lên. Trước là do bạn làm sai công đoạn nào đó thôi:byebye::byebye::byebye:

5. Cuongneu201x

Cuongneu201x Member Danh Tiếng

587
    223
    43
    Cám ơn nhé,crack dùng ngon.

6. lachu

lachu Member Tích Cực

278
    91
    28
    Cảm ơn chú rắn nhá:doubt::D:D

7. minhlinhtinh

minhlinhtinh Member Chính Thức

54
    2
    8
    mình cài xong chạy ngon nhưng khi mở máy lại nó cứ báo cái gì ấy...ko phải là fake serrial...đây là lỗi của nó..mong bạn sửa giúp mình...

Các file đính kèm:

Kích thước:
      479.3 KB
      Đọc:
      21
  8. Prince Snake

93
    16
    8
    bạn bị lỗi khi crack rồi, bạn gỡ bỏ đi không được cứ thế cài đè đâu nhé. tìm trong ổ C còn nó không xóa hết đi. rồi bạn cài đặt lại nhé. bạn biết phần regedit không? nếu biết thì vào đó xóa nữa xong thì cài lại.

9. minhlinhtinh

54
    2
    8
    mình đã gỡ bỏ hoàn toàn nhưng khi cài lại thì nó vẫn bị..:surrender:

10. Prince Snake

93
    16
    8
    Mình đã có lời giải cho bạn, nhưng mình đang ở cty tối về mình xẽ úp lời giải cho bạn, đơn giản chỉ 1 thao tác thôi. tối nhé bạn:feel_good::feel_good::feel_good:

Như đã hứa đây nhé bạn:so1:
    http://www.fshare.vn/file/YFOL5T4CUZ/

Last edited: 30 Tháng bảy 2014
    minhlinhtinh thích bài này.
  11. minhlinhtinh

54
    2
    8
    thanks bạn nhiều nha:smile: