1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

[IOS - Phần mềm chỉnh sửa ảnh] Ứng dụng cho mùa halloween kinh dị

Thảo luận trong 'Graphics - Designs' bắt đầu bởi Software-Post, 28 Tháng mười 2013.

1. Software-Post

Software-Post Member Chính Thức

9
    10
    3

Ứng dụng mang bạn đến một mùa halloween kinh dị.

SƠ LƯỢC PHẦN MỀM
    Một ứng dụng trên điện thoại thông minh của nhà sản xuất AMC, dựa theo phim truyền hình nổi tiếng The Walking Dead. Cũng giống với các phần mềm chỉnh sửa ảnh khác. Bạn có thể tự chụp chính mình hay chụp người khác, sau đó sẽ sử dụng rất nhiều các hiệu ứng cũng như đạo cụ để biến mình thành thây ma.

LINK TẢI
    YÊU CẦU SỬ DỤNG
    Ứng dụng cần kết nối internet để có thể sử dụng. Bạn có thể sử dụng kết nối wifi hoặc 3G.

MỘT VÀI HÌNH ẢNH CỦA ỨNG DỤNG:

Software-Post​

2. Lê Quốc Tuấn

Lê Quốc Tuấn Tình yêu cho đi là tình yêu còn mãi

193
    78
    28
    Sao mà hình xấu quá. Ai dám chơi bác! Tưởng tượng em mà lên hiệu ứng này thì: "đã xấu nay còn xấu hơn"

3. Software-Post

Software-Post Member Chính Thức

9
    10
    3
    Thực ra, xấu đẹp thì cũng do người tạo thôi bạn. Căn bản thì nhiều hình kinh dị quá nên không dám post lên đây. Sợ không nhiều người thử mò mẫm phần mềm.Hình phía trên là vài hiệu ứng có trong phần mềm. Giờ post thử hai bức ảnh do người khác thực hiện xem "cute" đến đâu.

GIRL CUTE & BOY CUTE

4. Lê Quốc Tuấn

Lê Quốc Tuấn Tình yêu cho đi là tình yêu còn mãi

193
    78
    28
    Có ảnh nào sốc hơn nữa không? Cái này xém đủ chuẩn của tui cho là kinh dị rồi. Chắc là tải về rảnh làm cho vài đứa bạn quá.