1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

[Khẩn cấp]Giúp em với.

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi khoatoannangcao, 10 Tháng sáu 2012.

1. khoatoannangcao

khoatoannangcao SUPER NỔ

1,867
    668
    113
    Tên thật:
    Lê Minh Khoa
    Hum qua em định chia ổ cài win xp. Chả ngờ sao tự nhiên nó bị màn hình xanh. Em vào ghost mơi biết @_@, nó xóa sạch ổ đĩa và dữ liệu của em chỉ để lại cái ổ đĩa 40G. Em đã qua nhà hàng xóm down 1 cái bản ghost neko của chị như về, nhưng ghost xong chả vào được do nó chưa bung được tí ghost nào. Ghost 3 4 lần mà chả được. Nên em nhờ mấy anh cứu em với, máy em chả vào được mini xp, vào được thì có cái màn hình nền, con chuột với cái phần mềm gì đó và chả có gì nữa, partition tool của 0 được.

2. tui_la_so1

tui_la_so1 Team NewUpload

119
    132
    43
    Anh nghĩ lỗi này là do em bất cẩn trong luk chia ổ thôi
    Giờ em dùng đĩa boot vào chia lại ổ
    Hướng dẫn chi tiết tại đây: Click here

Có j thắc mắc em cứ để lại trên đây.Mọi người sẽ khắc phục giúp em
    chúc thành công!

3. khoatoannangcao

khoatoannangcao SUPER NỔ

1,867
    668
    113
    Tên thật:
    Lê Minh Khoa
    Em không có cái hirren's boot nào mà vào được partition cả. Anh có thì cho em 1 bản vơi \:D/

4. Han Như

Han Như Moderator Ban Quản Trị

1,287
    1,278
    113
    EM CÓ USB không - có phải đang xài win7 - rồi chia thêm 1 ổ đĩa nữa ? addnick f9_jessica nào

5. tui_la_so1

tui_la_so1 Team NewUpload

119
    132
    43
    Nếu em ko có đĩa Hirent boot thì nên mua 1 cái hoặc ghi ra đĩa 1 bản hirent boot,mình dùng lâu dài mà...:)

ok.Trường hợp ko có hirent boot thì chúng ta có thể sử dụng Hirent boot này.Nó tích Hợp Hiren's Boot vào Windows (Kể cả Windows 7) nhé b-)

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?t8lp701ybbndb9v[/DOWNLOAD]

6. thuong_241286

thuong_241286 Member Tích Cực

420
    146
    43
    Có nhiều công cụ chia ổ mà em. em thử dùng smart Fdisk có sẵn trong đĩa Hirens

7. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    kiểu này của bạn giống cảu mình hôm vừa rồi , bạn thử cho đia boot vào xem có đúng bạn thừa 1 ổ khoảng 8 MB ở trên ổ c đúng không, bạn phải xóa ổ đó đi, vì ổ c luôn luôn là ổ đầu tiên thì bạn ghost mới vào được win nhé, nếu ban muốn nhaajo các ổ thừa lại khi bạn đã chia như vạy rồi
    chỉ còn cách bạn coppy hết tài liệu ra usb rồi chia lại ổ cứng thôi

8. thuong_241286

thuong_241286 Member Tích Cực

420
    146
    43
    bí quá thì có thể chia ổ khi cài win. nên thử bằng cách này ,vì dù sao dữ liệu cũng mất rồi