1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

khẩn cấp!!!!! help me help me

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi notbad, 20 Tháng mười 2012.

1. notbad

notbad Member Chính Thức

22
    0
    1
  2. thebest4iu

thebest4iu Số Nguyên Tố Ban Quản Trị

5,589
    5,549
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    đúng là not bad ,nghịch không biết nghịch đi dùng easy bcd chỉnh menu boot ,dùng đĩa ghost lại đi >:)
    Trường hợp thứ 2 là bạn làm gì mấy file mbr,KIS nó tưởng trojan ---> Nó chém liền tay :))
    Tóm lại ko cài win đc thì ghost lại đi nhé ;) lần sau đừng nghịch dại nữa là OK :))

3. notbad

notbad Member Chính Thức

22
    0
    1
    dùng như nào ạ. giờ không vào được WIN mà đại ca. em đang dùg máy khác :((

4. thebest4iu

5,589
    5,549
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    ai biết cậu nghịch gì ,nghịch lung tung nó lỗi là phải rồi lại còn kêu ca ^:)^

5. notbad

notbad Member Chính Thức

22
    0
    1
    Cứu em với :((

6. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Dùng USB hay CD định dạng lại ổ, nạp MBR, active cho phân vùng ổ đĩa cài HDH rồi khởi động lại sẽ vào Win bình thường, nếu win lỗi file, mất file thì ghost hoặc cài lại win

7. notbad

notbad Member Chính Thức

22
    0
    1
    a hướng dẫn chi tiết cho em được không. em vẫn đang trong quá trình phát triển, mấy cái đấy chưa rõ :((

8. thebest4iu

5,589
    5,549
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    mấy cái này thì gg đi bạn ,viết lại tốn giấy lắm :((

9. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    vs lỗi này để đơn giản nhất bạn hãy xài đĩa cài Win 7 (đảm bảo là bộ cài chuẩn nhé ;) ) rồi Repair lại Win coi sao :-"

Nếu vẫn k được, dùng đĩa cài Win 7 cài mới toanh lại từ đầu luôn, thế là chuẩn nhất \m/ :> (Ghost ... mình dự cũng vẫn dính lỗi trên, chỉ cài Win thôi :D)

p/s: ham vọc thì cứ làm theo cách của bác Máu ở trên cũng được ;;) mà bạn ... mình dự mới đổ quân từ hội cá bơ sang PBM hả >:) :))

10. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,549
    2,293
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    Các trường hợp như thế này, nhanh nhất là bạn mua 1 cái đĩa win về ! Xp hay 7 cũng được !
    Khi chạy xong bước setup ....... thì bạn delete 3 ổ đi rồi chia lại 3 ổ mà bạn muốn tạo ! Rồi cài lại như bình thường ! Đĩa win xp hay win 7 đều tích hợp công cụ ấy đó ! Trước sau gì cũng cần phải cài lại win phải không ! Chịu khó mất hết dữ liệu đó là cách nhanh nhất !
    - Còn không bạn làm giống như khatmau_sr NÓI NHÉ