1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Thông Báo Khảo sát ý kiến về chất lượng của Fr

Thảo luận trong 'Thông báo' bắt đầu bởi minh_ng2000, 18 Tháng mười một 2013.

Các bạn quan tâm đến chủ đề nào nhất

Poll closed 28 Tháng mười một 2013.
  1. Chia sẽ kiến thức

16 vote(s)
    30.2%
  2. Phần mềm

44 vote(s)
    83.0%
  3. Giải trí

4 vote(s)
    7.5%
  4. Chát chít

3 vote(s)
    5.7%
  5. [Box cần thay đổi, cải tiến] Chia sẽ kiến thức

8 vote(s)
    15.1%
  6. [Box cần thay đổi, cải tiến] Phần mềm

7 vote(s)
    13.2%
  7. [Box cần thay đổi, cải tiến] Giải trí

8 vote(s)
    15.1%
  8. [Box cần thay đổi, cải tiến] Chát chít

3 vote(s)
    5.7%
Multiple votes are allowed.

1. minh_ng2000

minh_ng2000 Death Moderator Ban Quản Trị

1,172
    921
    113
    Xin chào toàn thế các thành viên của Fr www.phienbanmoi.com

Hiện tại thì Fr đã đi vào hoạt động đã được 1 thời gian cũng tương đối dài và trong thời gian đó Fr cũng đã dần hoàn thiện, tất cả nhờ vào những đóng góp của tất cả các bạn.

BQT xin gửi lời cảm ơn chân thành đến các bạn. Vì những đóng góp cho Fr để ngày càng hoàn thiện hơn về chất lượng bài viết và hình thức Fr

Trong thời gian hoạt động vừa qua Fr cũng đã thay đổi 1 số thứ, để đáp ứng được tốt hơn nhu cầu của mọi người hơn.

Vì vậy hôm nay BQT lập Topic này để các bạn hỗ trợ BQT đánh giá về những thay đổi vừa qua và giúp Fr ngày càng hỗ trợ được tốt nhất cho các bạn.

Hiên tại Fr có 6 chủ đề lớn trong đó 4 chủ đề các bạn thường quan tâm nhất là:
    • Chia Sẽ Kiến Thức ( Thảo luận chung - Tư vấn hỏi đáp phần cứng - [ Mạng - Share Tk của các Host Download ] - Thủ thuật PC...)
    • Phần Mềm ( Hệ điều hành - Ghost - Giải đáp thắc mắc, yêu cầu - Anti Virus - Desktop... )
    • Giải Trí ( ĐTDĐ - Phim - Video - Tin tức thể thao xã hội - Tranh ảnh...)
    • Chát Chít ( Blog tâm sự - Làm Quen kết bạn - Ảnh thành viên )
    Vậy các bạn thích và quan tâm đến chủ đề nào nhất, bên cạnh đó theo các bạn những Box nào cần phải thay đổi ?

Các bạn vui lòng dành ít phút để giúp BQT đánh giá qua cuộc khảo sát này nhé. Nhưng ý kiến đóng góp quý báo của các bạn sẽ giúp cho Fr được hoàn thiện và phục vụ các bạn tốt hơn.

Cảm ơn toàn thế các bạn đã xem và bình chọn cho Topic
    P/s: Các ý kiến đóng góp cho Fr nếu ko có ở trên các bạn có thể comment trực tiếp tại topic này nhé

boylanh1 and No Nguyễn like this.
  2. chipcomputer

chipcomputer Nam ca sĩ Lệ Rơi

3,140
    1,304
    113
    e chưa thấy có box nào là chưa hợp lý . Ngược lại nó đã hợp lý rồi :) . Chỉ có điều về BOX Giải trí game đấy là 4rum chưa sôi nổi như bên vn-zoom và gamevn thui :)

minh_ng2000 thích bài này.
  3. Tommy_Phan

Tommy_Phan WWW.Toilait.CF

4,408
    2,546
    113
    Hiên tại Fr có 6 chủ đề lớn trong đó 4 chủ đề các bạn thường quan tâm nhất là:
    • Chia Sẽ Kiến Thức ( Thảo luận chung - Tư vấn hỏi đáp phần cứng - [ Mạng - Share Tk của các Host Download ] - Thủ thuật PC...)
    • Phần Mềm ( Hệ điều hành - Ghost - Giải đáp thắc mắc, yêu cầu - Anti Virus - Desktop... )
    • Giải Trí ( ĐTDĐ - Phim - Video - Tin tức thể thao xã hội - Tranh ảnh...)
    • Chát Chít ( Blog tâm sự - Làm Quen kết bạn - Ảnh thành viên )
    Vậy các bạn thích và quan tâm đến chủ đề nào nhất, bên cạnh đó theo các bạn những Box nào cần phải thay đổi ?

4run ta mạnh nhất là về ghost và được quan tâm nhìu nhất, chú làm nặng DATA thêm đấy :Dvà box này không nên để vào box thông báo hơi bị lạc đề phải bên xây dụng mới đúng

4. chipcomputer

chipcomputer Nam ca sĩ Lệ Rơi

3,140
    1,304
    113
    Nhân dịp này forum còn thừa data host thì làm thêm cái host download tầm vài GB chứa link download GHOST cho độc địa nhé :D

mobell200 thích bài này.
  5. mobell200

mobell200 Member Chính Thức

64
    14
    8
    những bản ghost nguyên bản - hot nhất nên up lưu lại -ủng hộ nhiệt tình :D
    các bài hướng dẫn còn hơi ít
    nên hạn chế video (video hay bị thay link hay del ) thay bằng hình ảnh là hay nhất

6. Ken.PL

Ken.PL Staff The Software Ban Quản Trị

571
    207
    43
    Tên thật:
    Lại Ngọc Sơn
    Box Điện Thoại của tớ đâu - giờ trong đấy toàn bị post QC - 4rum chả có ai quan tâm,thực sự mình rất ngại post bài vì vừa làm tốn Data vừa không giải quyết được vấn đề gì ngoài sự tham khảo cho AE...Hiểu nhất chắc bác vandieutot,bác ấy chắc cũng chán chán giống mình...:D

7. minh_ng2000

1,172
    921
    113
    Bạn có thắc mắc, ý kiến hay nguyện vọng hay khó khăn gì, như thế nào thì bạn cứ nêu hết ra tại đây nhé

Đây là Topic dành cho chuyện này mà.

Ken.PL thích bài này.
  8. halonggiang2012

halonggiang2012 Member Chính Thức

49
    4
    8
    Tên thật:
    hà long giang
    tôi thấy tuyệt vời dồi,ok nếu phát huy thêm nữa thì càng tuyệt vời hơn.xin chúc diễn đàn ngày càng phát triển và mọi người đều có 1 sức khỏe tốt....................................

9. Ken.PL

Ken.PL Staff The Software Ban Quản Trị

571
    207
    43
    Tên thật:
    Lại Ngọc Sơn

Mình chỉ muốn phát triển 4rum 1 cách toàn diện - có nghĩa là Box nào cũng quan trọng và cũng có thật nhiều người quan tâm,chứ không riêng gì Box Ghost của 4rum mình - chắc bạn hiểu ý mình đang nói...:)

10. Công Hậu JB

Công Hậu JB Thành Viên Cống Hiến

2,833
    1,597
    113
    theo mình nghĩ thì thấy cái tên forum là hiểu, forum chuyên về ghost , và thêm môt số cái sẽ ngon hơn
    k nên rảnh làm hoài mấy cái topic như thế này

11. minh_ng2000

1,172
    921
    113
    Mình hiểu ý của bạn. Đối với BQT thì tất cả các box đều Quan trọng như nhau bạn à. Còn về mỗi người thì đều có 1 hướng quan tâm khác nhau nên ko thể bắt mọi người quan tâm đều hết các box dc.

Nếu muốn thu hút mọi người thì Box phải có những bài viết hay và người làm nên những bài viết hay đó chính là các bạn là những người QL Box đấy. Để thu hút mọi người đến với Box của mình thì các bạn chỉ cần có những bài viết hay là cách đơn giản nhất nhé !

Ken.PL and No Nguyễn like this.