1. Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  2. [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Khatmau_sr...

Thảo luận trong 'Ảnh Thành Viên' bắt đầu bởi khatmau_sr, 18 Tháng hai 2012.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Dominated

Dominated Hãy vững tin, tôi luôn ở bên bạn!

249
    192
    43
    Tên thật:
    N.M.H
    Chửi nhau thì lập toppic or YH nhá, không spamer trong toppic không liên liên quan tới thể loại này [​IMG]. Thân(Mịa phán như MOD á [​IMG])

gagucool thích bài này.
  2. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,272
    9,804
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Giả gái lừa dối mọi người, post bài vớ vẩn, vi phạm nội quy, nhắc nhở nhiều lần vẫn tái phạm, tôi ban nick chả có gì sai cả, đó chỉ là trách nhiệm thôi. Tóm lại là cậu vẫn vậy, chẳng thay đổi gì cả. :baffle:
    Dừng lại ở đây đi, tiếp tục spam, ban nick tiếp! :canny:

gagucool thích bài này.
  3. Dominated

249
    192
    43
    Tên thật:
    N.M.H
    Xin lỗi bạn mình chỉ nói đúng sự thật. Tính mình không thích hùa với mấy người khác, có sao nói vậy, mất lòng ai thì mình sẵn sàng chịu.

4. khatmau_sr

10,272
    9,804
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Quý vị cứ chém gió thoải mái đi nhé, t chơi game, mai dọn dẹp :feel_good:

5. gagucool

gagucool Đơn giản là như vậy........

1,346
    1,086
    113
    Nói túm lại... s2kutis2 có chuyện gì ra cbox ta nói. Nói trong này làm mất cái hay của topic khoe hàng của bác Bách :P

s2kutis2 thích bài này.
  6. Dominated

249
    192
    43
    Tên thật:
    N.M.H
    Mai dọn cái gì @@!, toppic này cũng khá lâu rồi a cũng close thì hay hơn.

s2kutis2 and gagucool like this.
  7. gagucool

gagucool Đơn giản là như vậy........

1,346
    1,086
    113
    Được rùi nhé bạn... Ko ai là dân đen cả. Cùng là anh em với nhau trong cùng 1 mái nhà. Phải tôn trọng lẫn nhau. Có lỗi thì bị phạt. Đó là điều đương nhiên. Bạn cứ giữ mãi ấm ức trong lòng thì chán lắm. :P

s2kutis2 thích bài này.
  8. Ken.PL

Ken.PL Staff The Software Ban Quản Trị

581
    213
    43
    Tên thật:
    Lại Ngọc Sơn
    Bạn cứ quan niệm dân đen với dân thường vs Mod vs Adm làm gì nhỉ - Xin mạn phép nói với bạn 1 câu - Làm Mod hay làm gì thì cũng do mọi người vote và bầu chọn,đâu phải hứng là được không hứng nữa thì xin rút lui. Mình cũng phân tích rõ cho bạn làm Mem (bạn gọi là dân đen ) cho bạn hiểu quyên lợi của Dân đen: Làm Mod hay làm gì cũng có sai lầm,nhưng làm Mod mà mắc sai lầm tội còn nặng hơn dân đen gấp bội phần - Dân đen được quyền nhờ vả giúp đỡ - không biết chỗ này thì hỏi chứ làm Mod nhưng không biết gì về lĩnh vực box quản lý đi hỏi thì ai người ta chấp nhận,như vậy là không có khả năng ...Hơi khó diễn tả - bạn thông minh tự hiểu nhé...:)

s2kutis2 thích bài này.
  9. Dominated

249
    192
    43
    Tên thật:
    N.M.H

Cái dm nó, thôi đi không, đêm rồi cho yên cái làm ầm được tích sự gì. Cay nhau ra đời thực mà nói chuyện, đừng ở đó mà anh hùng bàn phím, nhất là s2 mình nói thẳng cậu suy nghĩ trước khi nói, đừng vì cách suy nghĩ của cậu mà làm hại cậu.
    P/s: Xin lỗi hơi nóng.

10. junihoo

junihoo Member Chính Thức

75
    22
    8
    Đã là người thì không phân biệt sang hèn cao thấp da đen da trắng nhưng nhân cách thì lại có thấp có cao, vì mỗi người óc cách sống riêng suy nghĩ riêng trách nhiệm quyền lợi vào bổn phận riêng tuy nhiên vẫn phải sống và hành động để không làm ảnh hưởng đến người khác. Hi vọng mọi người nhường nhịn nhau để forum ngày một phát triển và k ai phải buồn, đây chỉ là quan điểm của mình có gì không đúng mong mọi người bỏ qua cho.

s2kutis2 thích bài này.
  11. minh_ng2000

minh_ng2000 Death Moderator Ban Quản Trị

1,163
    920
    113
    Không cãi nhau trong Topic nhé
    Từ comment này trở về sau ai spam nữa sẽ Del mà ko báo trước

s2kutis2 thích bài này.
  12. khatmau_sr

10,272