1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Làm ghost all main error drivers is exist ?

Thảo luận trong 'Hướng Dẫn, Hỏi Đáp Về Ghost' bắt đầu bởi toan0202, 1 Tháng mười một 2013.

1. toan0202

toan0202 Member Chính Thức

12
    0
    1
  2. Tommy_Phan

Tommy_Phan WWW.Toilait.CF

4,408
    2,546
    113
    chọn sai trong wa trình làm ghost rùi còn zì hình như em cho DEL driver khi ghost xong thì phải.. nên xem lại bước đó nhé

toan0202 thích bài này.
  3. khatmau_sr

khatmau_sr Administrator Ban Quản Trị

10,209
    9,570
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đình Bách
    Xóa folder Drivers trong ổ C đi rồi làm lại thì k bị lỗi đó. Hoặc nhấn yes khi có bảng thông báo đó là được

toan0202 thích bài này.
  4. toan0202

12
    0
    1
    Xin cảm ơn các pác cho góp ý nhưng vẫn chưa làm được hjx!
    Trong quá trình dùng Easy Sysprepdiver em chọn như hình bên dưới

Sau khi finish thì nó như hình bên dưới không có uninstalling . . . (Gỡ bỏ các phần mềm driver audio, usb . . .)

Sau khi ghost thì chuột phải computer -> properties -> xem thông tin phần system thì nó như hình bên dưới

Sau khi em restore lại bản ghost nó vừa tạo thì có lỗi như hình bên dưới

Ghost 11.5 em làm trên máy vật lý làm mấy lần rùi nó vẫn thông báo như trên mong các ace góp ý thêm cho em :)

5. Công Hậu JB

Công Hậu JB Thành Viên Cống Hiến

2,833
    1,597
    113
    Show Spoiler

định rebuild ghost à, nếu lổi thì dùng onekeyghost xem

6. chipcomputer

chipcomputer Nam ca sĩ Lệ Rơi

3,143
    1,304
    113
    Bác làm hẳn 1 bản GHOST tử tế bằng đĩa win đi tội gì phải rebuild của ng` ta làm j` :) bác tập làm GHOST thì nên làm bản win đi :) lời khuyên chân thành :) có 1 số bản ghost người ta sẽ làm code ẩn rất khó sửa :) nên tốt nhất là làm thành thục rùi thì hãy rebuild :)

7. toan0202

12
    0
    1
    Vâng em muốn làm một bản mang tên em tặng cho ace nhưng gặp lắm lỗi quá :)

8. toan0202

12
    0
    1
    Các pác cho em hỏi có cách nào kiểm tra xem bản Ghost all main của mình tương thích với những máy tính nào không ạ

Với các pác cho em hỏi chút là khi restart lại máy em ấn F8 thì không có option repair your computer thì có nghĩa là sao làm cách nào cho nó hiện ra option repair your computer đó :)

9. chipcomputer

chipcomputer Nam ca sĩ Lệ Rơi

3,143
    1,304
    113
    thì ngoài cách share lên mạng và đi cài hết tất cả các loại máy thì ko còn cách nào :)