1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Lỗi copy or shortcut (1) (2) (3) (4)

Thảo luận trong 'Bảo Mật Máy Tính, Diệt Virus' bắt đầu bởi hadangnhanh, 28 Tháng chín 2013.

1. hadangnhanh

hadangnhanh Member Chính Thức

56
    0
    6
  2. hadangnhanh

56
    0
    6
    đây là hình ảnh các bác giúp e với

3. buonviem

buonviem Member Tích Cực

238
    74
    28
    Quest virut thử đi bạn nghi ngờ là do virut tạo ra :3

4. legiangd

legiangd Member Chính Thức

33
    7
    8
    Tên thật:
    Đinh Lê Giang
    Chính xác là virus, mình cắm máy vào tiệm in là dính liền. cái này bạn dùng chương trình diệt nào cũng được. Nhưng quét toàn bộ usb nha. vì 4 cái đó ko phải con virus chính, con chính nó ẩn rồi.

5. Công Hậu JB

Công Hậu JB Thành Viên Cống Hiến

2,833
    1,597
    113
    :byebye: tronjan hay sao rồi k phải lổi nha quét virus là hết thôi

6. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,159
    1,020
    113
    Dùng phần mềm diệt virut mạnh nhé, trước có dùng mấy cái pm CMC quét k hết đk loại virut này, bạn fomat cũng k hết, dùng Kis quét cho chắc

7. Vat_vo

Vat_vo Super Moderator Ban Quản Trị

762
    666
    93
    Bác kimchinh cứ đùa thớt. format mà cũng ko hết á. Format hết toàn bộ ổ cứng đi rồi cài lại win là bố virut nó cũng chết thôi bạn ạ. Mà chưa chắc đã do virut đâu. Mạnh tay dùng NIS quét toàn bộ máy đi nhé. :shame:

minhung927 thích bài này.
  8. khoatoannangcao

khoatoannangcao SUPER NỔ

1,867
    668
    113
    Tên thật:
    Lê Minh Khoa
  9. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,159
    1,020
    113
    bác k biết cứ chem cái này e thấy trên usb mak chên hdd k thấy có thì phải

10. khoatoannangcao

khoatoannangcao SUPER NỔ

1,867
    668
    113
    Tên thật:
    Lê Minh Khoa

Trên USB mà ra shortcut thì có nghĩa máy tính dính 1 mớ rồi đó :D

11. Vat_vo

Vat_vo Super Moderator Ban Quản Trị

762
    666
    93
    Bác cứ đùa. ảnh thớt chụp cái là dữ liêu trên HDD chứ USB lưu trữ nhiều thế làm giề:big_smile:

12. khoatoannangcao

khoatoannangcao SUPER NỔ

1,867
    668
    113
    Tên thật:
    Lê Minh Khoa

Hình như USB mới bị thế :surrender:

13. sirenangel

sirenangel Member Tích Cực

188
    58
    28
    Tên thật:
    Hưng
    xin chia buồn. máy đã dính virus rồi. nhanh nhanh quét virus đi.

14. buocgiangho

buocgiangho Member Chính Thức

39
    16
    8
    đơn giản nhất là dùng chương trình diệt virus shortcut của Bkav

15. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,159
    1,020
    113
    USB mới hay bị loại này thui, chủ thớt ơ trên usb hay pc thế, mình hay bị ở usb diệt virut là song, có j hót cả

16. hadangnhanh

56
    0
    6
    mình bị trên ở cứng bạn à...

17. qchien090

qchien090 Member Chính Thức

38
    10
    8
    Mấy bộ ghost win trên 4rum mình sao bảo có key bản quyền? Loại shortcut này dùng MSE cái là x0g, vừa nhẹ vừa chuẩn. Mấy bác kô biết thì đừng chém linh tinh cho chủ thớt hoảng. Mình từ khj biết dùng máy tính tới giờ cỡ tầm hơn chục năm nay chưa bị dính virút lần nào, có chăg usb cắm sang máy khác khj mag về cắm vào máy mình trc thì có KIS, giờ thì có MSE nó làm hộ toàn bộ. Chưa fải format ổ vì virút bao giờ. Ae tham gia diễn đàn thì cũg nên tìm hiểu kĩ rồi giúp mọi ng`, cứ vào chém như thần ý. Híc...

18. buocgiangho

39
    16
    8
    thế Bkav shortcut là nặng ah? thế đó là chém linh tinh ah? mỗi người 1 ý kiến thôi, bác dùng máy tính cả chục năm chỉ có mình bác ah? máy bác k dính virus là do bác không biết vọc, a e ai cũng có ý kiến riêng củ mình, bác đừng bảo mọi người chém linh tinh nhé.

19. qchien090

qchien090 Member Chính Thức

38
    10
    8
    BKAV kô nặng, mỗi tội có vấn đề gì đó nó tít 1 cái, xài cái gì nó cũg hiện thông báo trust ứng dụng đến đôi 3 lần, & nếu nhỡ tay hoặc trẻ em nghịck dại thì dự là nó cho luôn kết nối internet vào "vùng kín" & các c0n zời lại loạn lên để "vọc", để "ghost" lại bản win khác. Chưa chắc bạn đã hiểu về máy tính nhiều như mình đâu nên đừng cố tỏ ra nguy hiểm, hướng dẫn nhữg mem mới nên chọn nhữg cách & nhữg gì đơn giản để họ có thể hiểu & sử dụng máy tính 1 cách dễ dàng & đúng mục đích. Mình kô có ý nói ai đâu nhưg cái kiểu phản ứng như bạn thì đúng là ngựa non háu đá rồi, thân...

20. buocgiangho

39
    16
    8
    mình ý kiến cho toàn thể a e, k háu đá ném gạch gì nhé, bạn nói mọi người linh tinh là mình k thích rồi, ah mà nè kiến thức là vô bờ bến chẳng ai hơn ai, bạn nói thế chắc bạn hơn nhiều người lắm ah???? bạn biết mình k biết và cũng có thể ng lại nhé...