1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Lỗi ghost Neko

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi cscdlj12, 10 Tháng mười hai 2012.

1. cscdlj12

cscdlj12 Member Chính Thức

16
    0
    1
    Cho mình hỏi là tối nay mình có bung bản ghost neko , khi ghost xong vào win thì màn hình mờ tòe toẹt . Khi mình kiểm tra cái độ phân giải thì bản ghost ở chế độ 6 bit và k chỉnh đc nữa . Pro cho hỏi đây là lỗi j ạ . Sorry vì m k chụp đc ảnh lúc đó . Tiện thể cho e hỏi là bung ghost 2 lần liên tiếp thì có ảnh hưởng j tới máy k ạ :(

2. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,158
    1,020
    113
    màn hình 6bit hj 32 bít cũng nét bình thường, mak 6 bit thì chịu rùi bạn thử cài driver nếu không đk thì chắc file ghost lỗi hoặc máy bạn bị lỗi rùi

3. baggiohai

baggiohai Member Chính Thức

53
    22
    8
    bản ghost đó nodriver - do nodriver nên sẽ khác với bản autodriver - nên vừa bung ghost nó sẽ chẵng có gì cả - bạn phải tự cài
    đối với dòng máy xài card on yếu thì vừa bung ghost xong phải tự cài driver card màn hình ngay
    chỉ cần cài xong thì nó mới có lựa chọn 16 hoặc 32bit

4. kokolo

kokolo Member Tích Cực

158
    68
    28
    cài driver vga + main đi pa - ghost 1-2 lần ko có hại đâu - nếu ko bít làm thì xài bản Autodriver đó

5. Người Nào Đó

Người Nào Đó Mr. Right Ban Quản Trị

3,680
    1,607
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Đăng Quang
    Lưu sẵn bộ driver trong máy đi bạn, khi nào cài win xong thiếu còn cài, phòng khi không có driver mạng thì còn có bộ driver :)

6. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,158
    1,020
    113
    UKm bản win này không có một diver nào cả, diver mặng cũng không có bản phải cài full driver cho nó nhe.