1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Lỗi khi bung ghost

Thảo luận trong 'Hướng Dẫn, Hỏi Đáp Về Ghost' bắt đầu bởi leonyse, 10 Tháng mười một 2013.

1. leonyse

leonyse Member Mới

2
    0
    1
    Các anh ơi cho em hỏi, em dùng cách nào để bung ghost (Easy Ghost, Onekey Ghost, ...) đều bị dừng ở "Dos 7.1 is bypassing your statup files" mà ko chạy tiếp :cry: . Thế này là em bị lỗi gì và cách khắc phục như nào ạ :adore:. Em xin cảm ơn ạ.

Ảnh ở dưới ạ
    Show Spoiler

2. Nguyen Quyet Chien

Nguyen Quyet Chien Member Chính Thức

30
    1
    8
    luon chuan bi san 1 dia hiren bot hoac usb hiren bot de sua loi khi can thiet.

3. leonyse

leonyse Member Mới

2
    0
    1
    Ko có anh nào biết lỗi chính xác và cách khắc phục ạ? Chứ nói như bạn Nguyen Quyet Chien thì chung chung chẳng dẫn đến đâu cả.

4. hdcorp

hdcorp Member Chính Thức

15
    10
    3
    Chưa gặp lỗi này bao giờ. Bạn thử bung ghost bằng ghost32 trong win mini chưa?

5. laodaitddt

laodaitddt Member Chính Thức

6
    0
    1
    vào win mini chạy trực tiếp ghost32.exe or ghost64.exe luôn. đã gặp tình trạng này 1 lần!

6. phamhongthuan

phamhongthuan Member Tích Cực

196
    44
    28
    mình chạy winmini dùng onekey ghost mà không đc nó báo ntn :
    " you have not specified ghost32. please specified ghost32 return to program. if you do not want to repeat this, please Ghost332.exe on the scripdir " có ai biết không giúp mình vs

7. huubinh_93

huubinh_93 Member Tích Cực

212
    25
    28
    Cho mình xem lại cái hình được không bác, mình ko xem dc cái hình bác gữi ở #1 được !