1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Lỗi khi ghost win

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi daizavl, 28 Tháng mười 2013.

1. daizavl

daizavl Member Chính Thức

44
    3
    8
    trước đây mình có ghost một bản win7 với một bản win xp nhưng khi ghost xong thì mọi thứ rất to, chẳng hạn như nút start của win7 vs cái đồng hồ, nó không phải là hình tròn như mọi khi mà nó giống hình elip, tất cả các cửa sổ mở ra rất to không giống như kích thước mọi khi. Do mình ghost đã lâu nên không có ảnh, giờ có ý định ghost lại win7 nhưng sợ gặp lỗi đó nên ko dám, ai chỉ mình cách khắc phục với

2. Vat_vo

Vat_vo Super Moderator Ban Quản Trị

762
    666
    93
    Bạn cài đầy đủ driver chưa. Nếu khi ghost xong đã bị như thế thì có lẽ driver chưa được chuẩn cho máy bạn rồi:smile:

3. daizavl

44
    3
    8
    lúc đầu cũng nghĩ là do driver nhưng khi vào xem thì ko có cái nào bị lỗi hay không hoạt động cả

4. Vat_vo

Vat_vo Super Moderator Ban Quản Trị

762
    666
    93
    Bạn cứ cài lại driver xem sao. Theo như lỗi bạn nêu ra thì mình nghĩ là do driver thôi

5. Công Hậu JB

Công Hậu JB Thành Viên Cống Hiến

2,833
    1,597
    113
    :big_smile: khỏi cải cái này là thiết card video chứ gì nửa, cài driver chuẩn vô là ngon thôi

6. daizavl

44
    3
    8
    lần này liều tiếp, có gì m.n giúp mình:big_smile:

7. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,159
    1,020
    113
    Bạn thiếu driver thui, vào chỉnh kích thước màn hình là ok, nếu icon to thì bạn Ctrl+ ALT+ Con chuột giữa muốn to hay nhỏ tùy ý