1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

lỗi lạ mong chỉ giáo ?

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi ngocquy79, 12 Tháng chín 2014.

1. ngocquy79

ngocquy79 Member Chính Thức

13
    1
    3
    ae ai gặp rồi mong chỉ giáo ? mọi ứng dụng đều chạy bình thường nhưng trong mục cài đặt bị ẩn gần hết những gì mình đã cài. tự dưng nó tạo ra mấy thư mục như trong hình em khoanh hình vuông đó. tất cả shortcut ngoài desktop vẫn ok.

2. itnew

itnew Member Chính Thức

61
    13
    8
    cậu tải cái gì nó cài theo luôn ấy

3. ngocquy79

ngocquy79 Member Chính Thức

13
    1
    3
    không phải thế mà trước kia những gì mình cài đều có trong mục add/remove đầy đủ hết. gần đây không hiểu vì lý do gì mà những thứ mình cài nó ẩn hết. vd IDM, Netframe, UlstralISO.....bị ẩn hết trong add/remove nhưng ở desktop vẫn còn shortcup và vẫn hoạt động bình thường

4. nhatlam2710

nhatlam2710 Member Chính Thức

10
    0
    1
    dùng phần mềm Your Uninstaller để gở bỏ sạch trong registry thử xem coi thủ có hiện trong đó không. nều không thì dùng tay xóa đi. còn cài không hiện vào add/remove thì có thể bạn trong lúc cài kiểm tra lại có cài vào ổ C không. còn bước cuối cùng vẫn không được bạn tải anh Bkav về quét không cần hỏi, quet file ẩn luôn...vậy là die mớ virus ui đóa bạn