1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Lỗi Wifi trên win 8.1?

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi mai duy hung, 8 Tháng tư 2014.

1. mai duy hung

mai duy hung Member Tích Cực

183
    41
    28
    Máy em đang dùng win 8.1 pro x64 kick hoạt by phone. máy bữa nay em dùng thì bị hiện tượng bắt wifi thì bị treo biểu tượng mạng luôn không kick vào đc nữa nên cũng chả biết là có vào đc không hay sao treo luôn icon mạng phải khởi động lại thì mới hết nhưng lại kích vào thì lại bị rất khó chịu. em đã diệt viruts toàn bộ máy cài lại win nhưng vẫn bị các cao thủ giúp em vs

2. hiepsisoma

hiepsisoma Yêu Thích Sự Phản Đối Ban Quản Trị

4,564
    2,284
    113
    Bạn cho tấm hình được không

3. congnda

congnda Member Mới

1
    0
    1
    bác giúp em với

Các file đính kèm:

4. mai duy hung

183
    41
    28
    me too ảnh như bạn trên nhưng khác với bạn là sau khi connext cs wiffi thì icon mạng treo luôn không vào đc. và phát hiennj ra từ khi update win 8.1 update 1 thì bắt đầu có, chả lẽ lại cài lại bản gốc 8.1

5. tuananhpt

tuananhpt Research & Development System Ban Quản Trị

1,398
    672
    113
    Ko biết bạn dùng driver wifi mặc định của Windows 8.1 hay bạn tự cài, nếu dùng mặc định thì bạn nên cài đặt driver mới nhất
    Open Network & Sharing Center >> Manage Wireless Networks. Remove mạng wifi đã kết nối, sau đó Add thử lại xem

6. mai duy hung

183
    41
    28
    mình vào nhưng nó bị treo bạn ak không vào đc phải reboot lại máy mới vào đc nhưng cũng không ăn thua lên trang chủ dell tải driver win 7x 64 vè nhưng wifi không cài đc vì lỗi