1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Máy này của mình có hỗ trợ bluetooth không mọi người !

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi sharnk, 11 Tháng mười hai 2013.

1. sharnk

sharnk Member Chính Thức

58
    13
    8
    Các bạn ở diễn đàn cho mình hỏi cái máy Acer D732 của mình có hỗ trợ bluetooth không ạ.
    Mình có tìm thấy driver bluetooh cho nó mà máy mình đang sài Win 8 Areno Blue bản 32bit (lần hoài không có bluetooth trên máy) mình không biết cài bluetooth như thế nào bạn nào cho mình xin cách cài bluetooth được không ạ !
    http://thietbiso.vn/threads/862-Tổng-Hợp-Driver-Acer-Emachines-D732-for-Win-7-x32-Bit-và-x-64-Bit
    Mình phải tải bản driver nào để cài ở site trên thê ạ

2. Vat_vo

Vat_vo Super Moderator Ban Quản Trị

762
    666
    93
    Bạn zô phần Manage xem máy có Bluetooth không nhé. Mình search trên mạng thì thấy máy bạn ko có Bluetooth. Không biết là có đúng hay không nữa. Hơn nữa là win 8 đã tích hợp sẵn driver rồi.. Dùng 3DP chip quét driver trước đi nhé :smile:

sharnk thích bài này.
  3. sharnk

sharnk Member Chính Thức

58
    13
    8
    Bạn xem giùm mình cái mấy cái vấn đề máy tính laptop mình mù tịt

4. sharnk

sharnk Member Chính Thức

58
    13
    8
    Ở link trên nó có driver bluetooth cho win7 kìa bạn acer d732 ý

5. Vat_vo

762
    666
    93
    Bạn post nguyên cái Manage của máy lên mình xem cái nhé. ảnh bạn up die rồi mình không xem được ;)

sharnk thích bài này.
  6. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,158
    1,020
    113
    láp top thì đa số có mà, coppy gì thì dùng cáp usb hay là đầu đọc cho nhanh bạn ạ

sharnk thích bài này.
  7. sharnk

sharnk Member Chính Thức

58
    13
    8
    có đây bạn ơi

Các file đính kèm:

8. Vat_vo

762
    666
    93
    Theo như hình ảnh bạn cung cấp và thông tin mình tìm hiểu trên mạng thì máy bạn không hỗ trợ bluetooth đâu nhé. Nếu máy bạn có hỗ trợ bluetooth và chưa nhận driver thì mục bluetooth đã xuất hiện trong cái Manage này và có dấu chấm than rồi. Untitled.jpg

Trong hình ảnh trên là cấu hính máy của bạn, không hề có Bluetooth đâu, chỉ có LAN với Wifi thôi nhé

sharnk thích bài này.
  9. sharnk

sharnk Member Chính Thức

58
    13
    8
    Cám ơn bạn đành sài cabe vs usb vậy tưởng có bluetoth để bắn nhạc ảnh đỡ phải cắm cấu :D