1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

máy tính chạy nhanh như hack speed

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi ikennylee, 16 Tháng một 2015.

1. ikennylee

ikennylee Member Chính Thức

27
    1
    3
    hiện mình vừa ghost từ win 7 qua xp thì gặp trường hợp máy chạy nhanh hơn bình thường gấp 60 lần,lúc bật màn khởi động từ chỗ loading đã thấy thanh load chạy nhanh rồi.vào game chơi thì nó chạy nhanh quá rồi bị giật về chỗ cũ ai biết giúp mình với.
    kể cả thời gian cũng chạy nhanh 1s thì được 1 phút luôn!

2. tuananhpt

tuananhpt Research & Development System Ban Quản Trị

1,398
    672
    113
    Bạn scan virus đi

3. dusiwit1

dusiwit1 Member Chính Thức

14
    0
    1
    win bị lỗi do vius tu phan mem j đó rồi chúng nhanh nhưng lại rất hại cho phan cứng máy ghost win 7 giao dien win 8 trên diễn đàn đó ổn định lắm 100% hết bệnh

4. ikennylee

ikennylee Member Chính Thức

27
    1
    3
    mình vừa ghost xong là bị liền mà bạn. bản ghost này mình dùng ở 2 pc rồi. cái thứ 3 mới bị như vậy!

5. dusiwit1

14
    0
    1
    hùi trước co bi. như thế này ko hay là bây giờ mới bị ...bị từ khi mua máy ? thế là bị xung đột rồi bạn thử chuyển về win 7 như mình nói nhớ là 32 hay 64bit j đó cho phù hợp nha bjan bi. xung đột phàn mềm nhất thiết phải dùng hiren boot format ổ cứng rồi cài win mới vào nha

6. dusiwit1

14
    0
    1
    tại sao bạn lại dùng xp máy yếu hay sao ban dùng ban cài đặt win 7 cho phù hợp nhớ là bản cài nha ko phải bản ghost nha bạn

7. dusiwit1

14
    0
    1
    bạn quá hài máy nẩ chạy chạm kêu than còn bạn thì hjhjh..... tháo tất cả phần cứng ra kiểm tra và cai lại bản mới ko tinh chỉnh nha