1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

[MF] bản full driverpack solution 14 link direct 7,68 GB- Bộ Driver mới nhất cho KTV

Thảo luận trong 'Drivers' bắt đầu bởi longhorn2014, 10 Tháng tư 2014.

1. longhorn2014

longhorn2014 Member Mới

2
    2
    3
    http://www.mediafire.com/download/d...Solution_14.4_R412_+_Driver_packs_14.03.6.iso
    • Cài đặt trình điều khiển tự động : cài đặt tất cả các trình điều khiển trên hầu như bất kỳ máy tính chỉ khoảng 5 phút .
    • Tiết kiệm thời gian : không cần phải dành nhiều thời gian tìm kiếm các trình điều khiển , cài đặt một vài cú nhấp chuột
    • Bất kỳ trình điều khiển cho máy tính của tất cả các trình điều khiển trên một đĩa DVD -ROM duy nhất! Đơn giản hóa tải trình điều khiển mới từ Internet
    • Khả năng để cập nhật trình điều khiển : cập nhật các trình điều khiển hiện với các phiên bản mới hơn
    • Windows XP / Vista / 7/8 (x86 - x64) : hỗ trợ tất cả các hệ điều hành hiện đại ! Như các phiên bản 32-bit và 64-bit !
    • Dễ sử dụng: Giao diện đơn giản và trực quan
    • Khả năng tự sàng lọc: Các mã nguồn mở

Chương trình này là phù hợp cho tất cả các mô hình của máy tính. Bao gồm các trình điều khiển cho máy tính xách tay: Acer, ASUS, HP, Dell, MSI, Samsung, Toshiba, Sony, Lenovo, Fujitsu, Fujitsu Siemens, eMachines, Packard Bell, Clevo, BenQ, Máy tính xách tay, IBM, Apple, Intel, LG, Compaq, Depo, NEC, GERICOM, Matsushita, Medion, K-Systems, Gigabyte, SiS, gateway.
    Nó sẽ giúp tải về trình điều khiển miễn phí cho:
    Motherboard, sound card (audio), Video Card, Network Card, Wi-Fi, chipset, controller, Bluetooth (bluetooth), Modem, Web-camera, card reader, CPU, input devices, monitor, printer, scanner, USB, Other
    Ngày phát hành: 03/04/2014
    Hỗ trợ OS: TẤT CẢ các phiên bản Windows (cả 32bit và 64bit) - kể cả Windows 8.1 Spring
    Hỗ trợ ngôn ngữ : Đa ngôn ngữ

Xuantuong and minhkuby like this.
  2. minhkuby

minhkuby Member Chính Thức

46
    9
    8
    Cám ơn bạn nha! Hôm qua tính kéo Fshare mà không có acc vip thấy nản quá! May quá bác up lên MF giúp! Cám ơn bác nha!

3. Xuantuong

Xuantuong Sẽ không bao giờ từ bỏ cái mình thích

21
    2
    3
    Tên thật:
    Nguyễn Xuân Tường
  4. tomcua10

tomcua10 Member Chính Thức

13
    0
    1
    đang tải về, như vậy là tiện lợi quá, nhiều lúc gặp trường hợp ghost thiếu driver. thank bác

5. nhu76

nhu76 Member Tích Cực

273
    25
    28
    BẢN NÀY MÌNH ĐAO VỀ RỒI MỞ LÊN LÀ MÀNG HÌNH TRẮNG KHÔNG THẤY DÌ HẾT KO BIETS LOI NÀY LÀ SAO.. MẤY BẢN TRUOC THÌ OK! MONG CHỦ THỚT GIẢI THÍCH DÙM! THANKS

6. nhu76

nhu76 Member Tích Cực

273
    25
    28
    có bạn nào đao về rồi cho ý kiến với! mạng mình yếu đao cả ngày về mở lên lên bị trắng nhách buồn quá trời, lỡ xóa bản củ giờ đang phục hồi lại bản củ !! chủ thớt sao khong chép mã md5! ai biết cách khắc phục giúp dùm! thanks

7. nhu76

nhu76 Member Tích Cực

273
    25
    28
    có ai test cho ý kiến dùm! thanks

8. longhorn2014

longhorn2014 Member Mới

2
    2
    3
    mình lấy bản này bên trang chủ của nó mà
    @nhu76 :trong trường hợp màn hình mà màu trắng thì bạn bỏ ẩn file đi là dc

9. henxui25

henxui25 Member Tích Cực

111
    9
    18
    gía như nó tách ra thì hay biết mấy =.=

10. nhu76

nhu76 Member Tích Cực

273
    25
    28
    có bạn nào test cho ý kiến! thanks

11. Xuantuong

Xuantuong Sẽ không bao giờ từ bỏ cái mình thích

21
    2
    3
    Tên thật:
    Nguyễn Xuân Tường
    đã cài xong vào máy, khá tốt. tuy nhiên khả năng nhận dang driver 1 số chỗ còn chưa ổn định, ví dụ mình cài tới đoạn bluetooth thì nó lại đi xài của toshiba mà hiển nhiên là máy mình dùng samsung...chán.test trên con asus xách tay từ nước ngoài về của ông anh thì lúc cài AMD thì không hiểu sao bị đen màn hình..còn riêng bản 12.3 thì xài vô tư..ổn định hơn cả.

12. tomcua10

tomcua10 Member Chính Thức

13
    0
    1
    ok, đã test thử, hình như cái này là của Nga thì phải??> . Nó quét một hồi, sau đó hiện bảng gồm 3 tap hiển thị về Drive còn thiếu, soft còn thiếu, nếu bản thân nó thiếu, nó thông báo cập nhật trực tuyến. Nói chung là ok, mỗi cái nó cài soft nga và nhiều thứ không phù hợp. Cơ bản tùy từng người mà cài đặt hay không cài đặt thôi. thank bạn đã share

13. lai van hoa

lai van hoa Member Mới

4
    1
    3