1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

[MF] USB Disk Security 6.8.0.501 - Phần mềm diệt Virus từ USB hiệu quả nhất !

Thảo luận trong 'Bảo Mật Máy Tính, Diệt Virus' bắt đầu bởi mrkyn, 19 Tháng bảy 2012.

1. mrkyn

mrkyn Member Tích Cực

110
    68
    28
    Mình không giới thiệu dài dòng nữa, hẳn là các bạn cũng biết về vai trò của em này. Thực sự máy mình chỉ sử dụng chương trình này thôi, ngoài ra không cần sử dụng các chương trình AntiVirus khác, bởi vì các chương trình chạy nền rất ghê gớm, hay nhận nhầm virus và hiện thông báo cảnh báo rất là khó chịu ! Vì lâu lâu cài lại win hay ghost máy nên là chuyện này không quan trọng, thỉnh thoảng vào dos quét 1 lượt các ổ thôi :D (Mình không có "bậy bạ" nhá nên ít khi dính virus :)))
    Giới thiệu chi tiết
    Tên đầy đủ: USB Disk Security
    Phiên bản: 6.8.0.501 (là phiên bản của bản Premium nhé, còn khi bạn cài trial free thì chỉ là bản 6.1 thôi)
    Khi sử dụng máy tính... Tất nhiên phải có sự trao đổi dữ liệu giữa các máy tính với nhau.. Tất nhiên, USB là vật cần thiết để trao đổi dữ liệu, mặc dù hiện nay chúng ta có các box dữ liệu ảo trên mạng, hoặc các trang web lưu trữ trực tuyến như Mediafire.com, fshare.vn, ...

Khi trao đổi các file dữ liệu như vậy thật không tránh khỏi virus lây lan được. Vì vậy phần mềm USB Disk Security được ra đời để giúp bảo vệ tốt nhất máy tính của bạn khỏi nguy cơ lây lan virus từ USB, nhưng không nặng như các chương trình Antivirus khác. Các AntiVirus khác không nhận ra Virus hoặc là nhận nhầm mới đau ! Thật là 1 phần mềm tiện ích khá là tốt và cần thiết phải không bạn ^^ Bạn có thể dễ dàng hồi phục lại file bị xóa tự động nếu bạn chắc rằng file đó không bị nhiễm Virus (như các file autorun trong bộ boot hay bộ cài win tự động) - Vào Quarantine (biểu tượng thùng rác ấy), chọn file chuột phải và Restore.
    Đặc tính phần mềm
    - Ngăn chặn bất kỳ mối đe dọa nào từ các thiết bị lưu trữ USB (kể cả các đe dọa chưa được biết trong cơ sở dữ liệu nhận dạng, nhờ vào công nghệ chuyên dụng tiên tiến)
    - Bảo vệ hiệu quả các máy tính không kết nối internet và chưa được cập nhật virus signature. Để bảo vệ người dùng, các sản phẩm antivirus phải cập nhật virus database thường xuyên thông qua kết nối internet. Khi xuất hiện sâu, virus mới, dữ liệu nhận dạng chưa được cập nhật sẽ không đủ sức bảo vệ bạn. USB Disk Security sử dụng kỹ thuật phát hiện phòng ngừa chủ động hiện đại giúp bảo vệ hiệu quả hơn, chốt chặn các lổ hỗng có thể xãy ra từ các nguồn khác.
    - Chống thất thoát dữ liệu (ngăn chặn người khác lấy cắp dữ liệu của bạn thông qua ổ USB)
    - Rất nhẹ, chiếm ít tài nguyên hệ thống và không làm chậm máy tính của bạn
    - Không xung đột, tương thích với tất cả phần mềm antivirus
    - Đơn giản và dễ sử dụng, giao diện trực quan, người chưa kinh nghiệm vẫn dùng tốt
    - Không như các sản phẩm antivirus, bạn phải trả tiền mua bản cập nhật hàng năm. Với USB Disk Security, bạn chỉ trả tiền 1 lần để có key dùng mãi mãi và cập nhật miễn phí.
    Không nói nhiều nữa. Và sau đó là phần chính của topic... Link đây:
    [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?iwdpue802wrji9a[/DOWNLOAD]
    Các bạn cài xong rồi, tắt biểu tượng chạy nền ở taskbar, xong rồi chép file USBGuard ở Crack(Manual Pack) đè vào file USBGuard trong thư mục cài USB Disk Security nha (Thường mặc định là C:\Program Files)
    Rồi Enter, mở phần mềm, phần active product key, tác giả đã add tên và serial cho các bạn luôn rồi ở trên 2 cái khung ấy :"> Các bạn cứ việc điền vào và update tẹt ga nhé ! ^^
    Nếu thấy bài viết có ích với bạn, hãy THANKS or LIKE ủng hộ mình nhé ^^! Cảm ơn.
    Nếu các bạn copy, nhớ ghi rõ nguồn là Phienbanmoi.com nhé !

P/s:Lần đầu tiên post bài, hy vọng mọi người chém nương tay nhé... Thủ hạ lưu tình ;))
    Thân.

2. qqwwee123

qqwwee123 Super Moderator Ban Quản Trị

1,520
    1,482
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trường
    may quá, tý nữa định backup ghost thì lại ra bản này ^^!
    tks bạn nhé !

mrkyn thích bài này.
  3. mrkyn

mrkyn Member Tích Cực

110
    68
    28
    Hehe, được bổ trial mod mà mấy nay còn bận làm đồ án web nên bây giờ mới có time viết bài up lên cho ae ạ ^^!

qqwwee123 thích bài này.
  4. qqwwee123

qqwwee123 Super Moderator Ban Quản Trị

1,520
    1,482
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trường
    sao mình lên Home của nó thì vẫn là 6.1.0.432 nhỉ ? :-/

5. mrkyn

mrkyn Member Tích Cực

110
    68
    28
    Bạn cài xong, làm theo hướng dẫn, cop file trong thư mục Crack vào, chỉ file USBGuard.exe thôi, file chạy chính ấy mà, đè lên, nếu đè k được báo là đang chạy, thì bạn tắt process đi hoặc restart lại máy. Xong rồi Active Product by AbeGunnerZ, điền vào là xong ! Vừa điền xong nhấn Register là nó update bản Premium liền, up lên 6.8.0.501, chứ nếu bạn không crack lên pre thành công thì vẫn là bản 6.1.0.432 nhé :)

dzungzero thích bài này.
  6. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    bác thớt có bí kíp tung ảnh cuốn hút và hoành tá tràng gớm, nhìn mấy cái ảnh đầu ... có ai ngờ .... :)) =))

mrkyn thích bài này.
  7. mrkyn

mrkyn Member Tích Cực

110
    68
    28
    Up theo thứ tự hơi giống phong cách truyện troll nhé :))

8. kevin92

kevin92 Member Chính Thức

25
    2
    3
  9. iamank

iamank Member Danh Tiếng

823
    164
    0
    ít xài cái này lắm vì không thường xuyên xài USB :D

10. yangmi1291986

yangmi1291986 Member Chính Thức

69
    14
    0
    hehe :) cần gì crack bác em có serial nè thêm bạn yahoo adv_stm@yahoo.com mình share cho

mrkyn thích bài này.
  11. Vũ Lý

Vũ Lý Death Moderator

1,918
    936
    113
    Đã up lên 6.8 r` nhá hố hố các bạn có bản cũ ko cần phải gỡ ra setup lại đâu chỉ việc copy crack vào là nó tự crack và up lên bản 6.8 lun mình thử rùi. Ko cần đến bước nhập key nó tự nhập sẵn lun :-bd

12. iamank

iamank Member Danh Tiếng

823
    164
    0
    Vậy cho tui xin với :) . yahoo tui add ông rồi hoac5 dưới chữ kí tui có á

13. minhkfc

minhkfc Member Mới

1
    0
    1
  14. nhok_codon1388

nhok_codon1388 Member Mới

3
    1
    0
    Một số serial cho các bạn

15. boyplay

boyplay Member Chính Thức

88
    8
    8
    Phải 6.8 ko. Vì cái Crack đó nó sửa lại file exe trong đó rùi nên mới thành 6.8. Thực tế bản mới nhất h mới có 6.2

16. bansungloan

bansungloan Member Tích Cực

174
    31
    28
    -Hình như là vậy đó :)

17. truonghydro

truonghydro Member Mới

1
    2
    3
    Than

singlebaby10 and lordstorm117 like this.
  18. vodanh1234

vodanh1234 Member Chính Thức

6
    1
    3
    Link không download được nữa..:ah:

19. lordstorm117

lordstorm117 Mưa Mong Manh

223
    17
    18
    cứ phải like f5 mới thấy link nản ghê. Điều này sẽ làm mất một ít thành viên quá

20. kienliti

kienliti Member Chính Thức

10
    2
    3
    Có đúng là bản 6.8 không vậy bạn . theo mình bản 6.4 la mói đó . cám ơn nha