1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Mình vừa mang máy đj bảo hành, ae cho mình ít kinh nghiệm để tránh bị mấy thằng KTV đổi linh kiện vs

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi qqwwee123, 23 Tháng năm 2012.

1. qqwwee123

qqwwee123 Super Moderator Ban Quản Trị

1,520
    1,482
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trường
  2. mr.trung91

mr.trung91 Member Tích Cực

239
    210
    43
    Bạn dùng các trình coi cấu hình máy (vd CPUz), chụp lại tất cả các thông số như model, date time sản xuất, ... rồi bắt nó làm cho cái giấy liệt kê các link kiện cho ;)), ko thì ngồi đó chờ nó sửa cho xong rồi vác về luôn :D

qqwwee123 thích bài này.
  3. _○◦¦∞ £ïñ!¬i ∞¦◦○_

_○◦¦∞ £ïñ!¬i ∞¦◦○_ Thành Viên Cống Hiến

179
    128
    43
    ngồi trực tiếp, nhìn tận mắt, chứ trả có kinh nghiệm nảo cả, bây h đến tem nó còn khò ra hay làm giả đc, huống chi mấy cái phần mềm :))

qqwwee123 thích bài này.
  4. vandieutot

vandieutot Rom & Ghost

4,548
    2,292
    113
    Tên thật:
    Lê Đức Tuấn
    cứ ngồn xem nó làm là được bác à, mình khuyên là con trai là phải biết sửa chữa cả phần cứng bạn à, không nên mang ra quán trừ khi là quá nguy kịch, còn nếu bạn muốn bảo hành thì mang ra trung tâm uy tín hoặc là bạn mang ra nới bạn mua nhé, nơi mà bạn mua nó không đổi đâu mất thương hiệu của nó đi, nó xây dựng quá cả trăn năm để lấy thương hiệu ai làm chuyện đó, còn mấy quán be bé thì không nên mang ra

qqwwee123 thích bài này.
  5. aoe1991

aoe1991 Quang MK

2,782
    712
    113
    theo kng mà nói thì mang đi bảo hành -> bọn bảo hành nếu k sửa được ngay hoặc lỗi lằng nhằng ở phần cứng thì nó toàn bảo, cứ để máy vs SĐT ở lại, lúc nào xong nó gọi ra lấy, bên mình sẽ gửi về trung tâm....

-> chả tránh được việc luộc đồ hay thay thế "phụ tùng" "linh kiện" trong máy đâu! :>

Vậy nên: 1 là bác tự sửa được; còn 2 là nên tin tưởng trung tâm bảo hành :)) và quan trọng nhất phải tin rằng mình là người ăn ở có đức -> k có chuyện gì đâu. =))
    Chúc chủ thớt sửa máy thuận buồm xuôi gió và k bị luộc đồ. %%-

qqwwee123 thích bài này.