1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Mong AE PBM giúp đỡ em.

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi tienkon94, 14 Tháng sáu 2013.

1. tienkon94

tienkon94 Member Chính Thức

5
    0
    1
    Em đã ghost lại máy nhưng khi ghost xong reset lại máy tính thì bị báo lỗi thế này.
    AE vui lòng cho em biết lỗi này là lỗi gì và hướng dẫn cách khắc phục giúp em.[​IMG]

2. Công Hậu JB

Công Hậu JB Thành Viên Cống Hiến

2,833
    1,597
    113
    Bạn cắm usb boot vào rồi ghost lại là hết thôi có gì đâu:smile:

tienkon94 thích bài này.
  3. tienkon94

5
    0
    1
    cám ơn anh đã trả lời bài viết của em. em đã thử rồi, em đã dùng usb ghost 4 5 lần nhưng vẫn thông báo như thế. Trước khi ghost em đã chia lại ỗ đĩa có phải bị lỗi chưa active ổ đĩa không. Mong anh hướng dẫn cách active ổ đĩa cho em ạ.

4. Công Hậu JB

2,833
    1,597
    113
    active thì vào win7 pe hay mini win7 ( công cụ win cứu hộ) mở team lên mình sẽ active cho :smile:, trường hợp này thấy ông thầy ghost lại là ok nhưng chắc máy cậu khác

tienkon94 thích bài này.
  5. ja_phuc

ja_phuc Member Tích Cực

107
    14
    18
    nhận ra ổ cứng vào win

tienkon94 thích bài này.
  6. tienkon94

5
    0
    1
    em sài boot usb của anh dorin http://phienbanmoi.com/threads/menu...ong-mot-mon-qua-gianh-tang-phienbanmoi.14201/
    để em khởi động máy rồi vào win 7pe và mở team như thế nào anh. không biết máy có team không?

7. Công Hậu JB

2,833
    1,597
    113
    tienkon94 thích bài này.
  8. tienkon94

5
    0
    1
    like cho 2 anh nhá, tại em chia lại ổ cứng rồi ghost mà ngốc quá không active ổ cứng, em đã vào win 7pe dung soft active ổ cứng và đã vào lại được win rồi. em cám ơn các anh nha...likeeeeee

9. Công Hậu JB

2,833
    1,597
    113
    hề k có chi :big_smile:

tienkon94 thích bài này.