1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Một ý tưởng dành cho Windows10 được mình đánh giá rất cao

Thảo luận trong 'Tin Công nghệ' bắt đầu bởi KinhKongTuXat, 28 Tháng mười một 2014.

1. KinhKongTuXat

KinhKongTuXat I Love Technology.I Like The Product Of Microsoft Ban Quản Trị

783
    719
    93
    Cái nhìn mới của Windows 10 Power Button..jpg

Hơn một tháng nữa thì bản xây dựng mới sẽ được phát hành đến tay người tiêu dùng và hiện tại thì thông tin về Windows10 không có thông tin gì mới.Gần 2 tháng tung ra bản windows10 bản thử nghiệm mình thấy các bạn có rất nhiều ý tưởng hay và mới lạ dành cho windows10.Trong vô vàn ý tưởng của các bạn mình xin được lấy một ý tưởng mà mình đánh giá rất hay mang tên "Cái nhìn mới của Windows 10 Power Button" bạn tác giả của ý tưởng này đã đưa ra một thay đổi mới dành cho win10 đó là nút "PowerButton" ở bên phải chỗ thời gian theo ý kiến của bạn tác giả ý tưởng đặt nút "PowerButton" ở đây sẽ dễ dàng thao tác tắt máy và khởi động máy thuận tiện hơn cho dù bạn tác giả có che giấu số build với số ngày nhưng mình đoán ra được bạn này dùng bản build 9860 và ngày 30/10/2014.Tuy mình đánh giá ý tưởng này rất cao nhưng win10 việc tắt máy không qua khó như windows8 và việc thêm một thứ nữa vào thanh taskbar thì nhìn thanh taskbar quá nhiều thứ và gây mất thẩm mỹ của windows.Các bạn có ý tưởng gì cho windows10 các bạn đừng ngẩn ngại hãy gửi ý tưởng của các bạn cho Microsoft nếu ý tưởng của các bạn hay rất có thể ý tưởng của các bạn sẽ xuất hiện trên windows10
    Ngoài lề chút bác nào tham gia chương trình Windows Insider thì vào đây điền vào cái đơn khảo sát này chỉ mất vài phút của các bạn nhưng cái này rất cần thiết : http://www.instant.ly/s/8yEYM (Bạn nào tham gia Windows Insider thì đều nhận được thư mời khảo sát qua mail của nhóm Windows Insider nhưng một số bạn không hay động vào hòm thư nên mình đăng link lên đây ai chưa làm khảo sát thì vào điền khảo sát)

Last edited: 28 Tháng mười một 2014