1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Mozilla Firefox

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp' bắt đầu bởi yeu_tin_hoc, 6 Tháng chín 2012.

1. yeu_tin_hoc

yeu_tin_hoc Member Chính Thức

42
    0
    6
    máy tính của tôi khi nghe nghe nhạc ở Mozilla Firefox và google chrome thi không nghe đươc. ở Mozilla Firefox thì không chay nhạc đươc còn video thì xem bình thường. con ờ googchrome thi cũng vậy nhưng khi nghe nhạc thì no cứ tự hiện idm lên. mình mới cài máy tính lại không biết con thiếu pm gì nữa không?

2. badboy_1107

badboy_1107 Moderator

617
    205
    43
    Tên thật:
    Nguyễn Tiến Lực
    lỗi ở GC là do Ver mới có cách khắc phục rồi đấy còn ở FF chắc bạn đã disble flash đi nên ko nghe đc

3. yeu_tin_hoc

42
    0
    6
    không có làm gì nó hết bạn ơi. khi mình cài Mozilla Firefox vô máy là nó bi như vậy luôn. cái bạn nói mình cũng thử rồi nhưng ko đc. mình cũng cài đặt Mozilla Firefox lại rồi nhưng cũng ko đc. không biết con cách nao sửa lại không?

4. quyttht

quyttht Quý Ròm

567
    562
    93
    tớ cũng từng bị như thế khi ra máy ngoài net down nhạc !! máy nhà thì vẫn ok !!!!!!!

5. thebest4iu

thebest4iu Số Nguyên Tố Ban Quản Trị

5,589
    5,549
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    Cái này có rồi nhưng quên, nó nằm ở chỗ nào ý.Thôi,mình bảo bạn, làm thế này :D
    Vào IDM >Option >Files type > Tìm cái dòng MP3 xóa nó đj > nhấp OK để lưu lại .Thế là khi nghe nhạc nó sẽ ko tự bắt link nữa,chúc bạn nghe nhạc vui nka :x

6. yeu_tin_hoc

42
    0
    6
    không phải vậy đâu bạn ơi. cái Mozilla Firefox không nghe nhạc đc mình đã cài nhiều lần lại rồi mà cũng ko đc luôn. ai biết chỉ gium bị lỗi gì

7. mjss_love

mjss_love Member Vip

1,161
    329
    83
    mozila sài mấy ngày~ thấy ngon hẵng chorme

8. Love Trang

Love Trang VietNam peole's Army Ban Quản Trị

916
    220
    43
    Google Chrome is number 1 :>
    Chữa lỗi idm bắt link ở chrome thì bác vào chrome://plugins và tắt trình cắm PPAPI

9. yeu_tin_hoc

42
    0
    6
  10. thebest4iu

thebest4iu Số Nguyên Tố Ban Quản Trị

5,589
    5,549
    113
    Tên thật:
    Nguyễn Trung Ngôn
    Mấy bài hỏi đáp này nếu có đáp án rồi thỳ nên close đi tránh nhiều mem vào đây làm nơi chém gió bạn à :-$