1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Nên dùng phần mềm diệt virut nào?

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi Sin Kuro, 2 Tháng tám 2014.

1. Sin Kuro

Sin Kuro Member Chính Thức

44
    1
    8
    Tình hình là em lên google xem bảng xếp hạng của các phần mềm diệt virut thì e thấy Kaspersky và Avast đc khá nhiều người ưa thích, nên e tải cả hai chương trình về dùng thử, vấn đề là khi e dùng Avast thì e có key dùng đến 2050 (sướng :D) nhưng có vẻ như mọi người chọn Kaspersky nhìu hơn, và khi e dùng Kaspersky thì key của e chỉ dùng đc 50 ngày :confused:, vậy e nên chọn cái nào giờ ạ?

P/S: E đang làm bản ghost full soft để share cho mọi người mà mọi thứ khác đều ổn, chỉ có vấn đề này là e chưa xử lý đc, mọi người làm ơn giúp e nha, cám ơn mọi người nhiều lắm :)

2. MaterSystem

MaterSystem Member Danh Tiếng

667
    334
    63
    Avast chạy nền, quét virus nhẹ hơn KIS, khả năng nhận diện khá nhiều virus mà KIS không nhận ra. Chỉ không thích các tools ăn theo Avast và giao diện của nó thui.

Nếu giới thiệu cho người khác dùng, mình bỏ phiếu cho Avast. Còn mình cài cả 2 Avast và KIS.

3. Sin Kuro

Sin Kuro Member Chính Thức

44
    1
    8