1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

nero 7 ai biết vào giúp với

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi polygram, 24 Tháng hai 2012.

1. polygram

polygram Member Mới

2
    0
    0
    các bác ơi cho em hoi em ghi dia bang nero 7 được rồi nhưng mà sao cho vao đầu sumo dvd không đọc được nhỉ. nó cứ hiện là bài 1 thôi không chạy gì cả.
    có phải ghi đĩa như thế này không
    vao nero starsmat rồi vào poto and viveo rùi chọn make your own dvd-video rùi burt đĩa đúng không. sao ra đĩa rùi mà đầu không chạy được.
    em ghi 60 video tổng dung lượng là 3,16gb trong khi đó đĩa dvd la 4,7 gb
    ghi thì ghi được rồi nhưng mang lên đầu không chạy được cho vào máy tính chạy bằng nero cũng không chay được khi mở bằng nero thì nó bảo là " sory, the folder you have selected does not contain a valid dvd-video, svcd or vcd structure. please úe the media files function to browse and play back files from thí folder" chẳng hiểu j hết các bác ak.
    giúp em nhe vì máy không co trình vẽ nên không chụp được ảnh
    thak các bác trước

2. Han Như

Han Như Moderator Ban Quản Trị

1,287
    1,278
    113
    cậu phải đổi định dạng sang VOB có thể sử dụng WINavi Converter để thực hiện -> mình sẽ đc 2 thư mục Audio_TS và Video_TS Sau đó dùng Nero, lựa phần DVD Video, add 2 thư mục trên vào là Ok. trường hợp của cậu là add thẳng phim vào Nero mà chưa qua bược đổi định dạng sang VOB ^^

khatmau_sr thích bài này.
  3. Han Như

Han Như Moderator Ban Quản Trị

1,287
    1,278
    113