1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

Nhờ anh em giúp cho cái driver dell usb 3.0

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp, Thắc Mắc, Yêu Cầu' bắt đầu bởi vuacuanui, 29 Tháng chín 2013.

1. vuacuanui

vuacuanui Member Chính Thức

51
    13
    8
    Mình có con laptop dell Inspiron 14 3437 có 3 cổng usb. Sau khi cài win 7 64 và add samdriver thì máy không nhận 2 cổng usb còn 1 cổng vẫn nhận. Mình đã tìm đủ mọi cách lên trang chủ thì nó chỉ support cho mỗi win 8 64. Và cũng không có driver usb 3.0. Anh em có cách gì giúp mình được không

2. tideptrai

tideptrai Member Chính Thức

21
    9
    3
    lên lấy 3d chip dow về sẽ thấy ở dưới cùng có driver USB 3.0 đó dow về là được rồi

3. kenzin92

kenzin92 Member Tích Cực

134
    20
    18
    sài WanDrv(EasyDriverPacks)v5.32ForWindows7(x64) cũng được mà

4. hqnghi44

hqnghi44 Member Tích Cực

143
    179
    43
    Kenzin92 nói đúng đó, máy mình cũng Dell, cũng từng bị như bạn cách đây một tháng, mình xài Easy Driver Pack xong em nó chạy ngon lành, khi install nhớ check vô mục Driver cho Usb nhé!

5. mai duy hung

mai duy hung Member Tích Cực

183
    41
    28
    bạn có chắc là nó còn dùng đc không. nếu không chắc cài 2.0 xem có chạy đc không lấy của win 7 về mà chạy thử xem. nếu 2.0 mà cũng không nhận nữa thì chắc die rồi. mình cũng xài 8pro x64 cài xong nhận hết driver, cũng dùng dell R14 hj hj. chuc bạn mau sửa đc

6. thanhproit

thanhproit Member Tích Cực

150
    70
    28
    Tên thật:
    Lê Châu Thanh
    Máy mày mình mới cài cách đây khoảng 2 tuần. Máy này bạn nên cài Windows 8 x64 như trên Dell. Dùng Wan chả tác dụng đâu, thông thường dính 3 Driver là PCI chipset..., Wifi, & Display. Sau khi cài hoàn tất bạn cài Driver theo máy, trong trường hợp thiếu Driver bạn dùng gói Sam Driver 13.8 trên diễn đàn mà quét. Chúc bạn thành công. Mình đã làm như vậy đối với 2 máy cách đây 2 tuần.

7. commando1st

commando1st Member Chính Thức

22
    48
    13
    Tên thật:
    Nguyen Thanh Duy