1. Kết quả Event Ghost 2016

Dưới đây là danh sách những thành viên đoạt giải thưởng trong Event Ghost 2016

PC Cleaner Pro 2013 v11.0.13.5.25 - Bảo trì & Tối ưu PC

Thảo luận trong 'Hệ Thống Và Bảo Mật' bắt đầu bởi TAD, 26 Tháng năm 2013.

1. TAD

TAD Dĩ Vãng Nhạt Nhòa Ban Quản Trị

1,576
    615
    113

PC Cleaner Pro giúp cải thiện hiệu suất máy tính mà không cần phải nâng cấp phần cứng máy tính. PC Cleaner Pro được thiết kế để sửa chữa máy tính chậm và tăng tốc độ máy tính. PC Cleaner Pro đi kèm được trang bị với sự lựa chọn đúng loại ''vũ khí'' và chức năng đơn giản nhưng hiệu quả để chế ngự máy tính chậm và một cách mạnh mẽ giúp tăng tốc độ máy tính lên rất nhiều.

Một số kết quả mong đợi sau khi chạy PC Cleaner Pro là:

· Sự đáng chú ý nhất là máy tính của bạn sẽ bắt đầu chạy mượt mà hơn
    · Thời gian khởi động nhanh hơn
    · Cải thiện sự ổn định
    · Có khả năng đa nhiệm cho nhiều chương trình với không gian bộ nhớ bổ sung
    · Tăng thêm không gian ổ cứng

• Sửa lỗi máy tính của bạn
    PC Cleaner sẽ quét một cách an toàn hệ thống Registry của Windows và tìm lỗi hoặc thông tin lỗi thời trong registry. Bằng cách vá những thông tin lỗi thời trong Windows registry, hệ thống của bạn sẽ chạy nhanh hơn và lỗi.

• Tăng hiệu suất máy tính của bạn
    PC Cleaner tối ưu hóa là cách nhanh nhất để điều chỉnh các thiết lập hệ thống cùng một lúc. PC Cleaner sẽ phân tích hệ thống của bạn và điều chỉnh PC của bạn hoạt động ở hiệu suất tối đa của nó.

• Tăng tốc độ máy tính của bạn
    PC Cleaner sẽ làm hoàn chỉnh hệ thống của bạn để tăng tốc độ máy tính lên 200% hoặc nhiều hơn. Bạn sẽ tải về , tải lên nhanh hơn cũng như lướt web và nhiều hơn nữa.

• Certified Virus + Spyware Protection
    PC Cleaner sẽ quét hệ thống hoàn chỉnh cho các mối đe dọa nguy hiểm bao gồm: virus, spyware,. các chương trình giả mạo , trojan, adware, rootkit, dialers, worms, ký sinh trùng và các chương trình có khả năng gây hại khác có thể được cài đặt trên máy tính của bạn.

• Ngăn chặn tai nạn và đóng băng
    PC Cleaner sẽ làm sạch một cách an toàn, sửa chữa và sửa chữa tất cả các loại của các vấn đề máy tính và các lỗi là nguyên nhân gây tai nạn, bị đóng băng và hệ thống chậm .

• Làm sạch hệ thống của bạn
    Trong cách sử dụng một máy tính từ ngày này sang ngày khác, bạn sẽ tích lũy rác trong hệ thống. Bạn có thể làm tăng đáng kể hiệu suất máy tính và sự ổn định của bạn bằng cách loại bỏ những tập tin này.

• Bảo vệ riêng tư
    PC Cleaner được thiết kế để bảo vệ bạn bằng cách làm sạch tất cả các dữ liệu lịch sử không mong muốn trên máy tính của bạn mà cũng có thể đặt bạn vào nguy cơ của hành vi trộm cắp danh tính.

• Tối ưu hóa Internet
    PC Cleaner sẽ tự động điều chỉnh kết nối internet để tăng siêu nhanh khi lướt web , tải nhanh hơn bao gồm: âm nhạc, phim, trò chơi và video.

• Tối ưu hóa hệ thống
    PC System Optimizer là cách nhanh nhất để điều chỉnh tất cả các thiết lập hệ thống của bạn cùng một lúc.
    Tối ưu hoá máy tính hoạt động bằng cách xác định các loại mô hình PC bạn có và những chương trình mà bạn đã cài đặt. Sau đó, nó sẽ điều chỉnh các thiết lập hệ thống để máy tính của bạn sẽ hoạt động ở công suất tối đa .

• Tối ưu hóa bộ nhớ
    PC Cleaner sẽ tối ưu hóa bộ nhớ của bạn và phục hồi bộ nhớ bị lãng phí (RAM), không gian và cải thiện hiệu suất hệ thống.

• Startup Manager
    Startup Manager cho phép bạn kiểm soát những chương trình được khởi chạy khi bạn khởi động máy tính . Bạn có thể vô hiệu hóa các chương trình không cần thiết mà làm chậm máy tính.

• Uninstall Manager
    Tính năng này cho phép bạn dễ dàng gỡ bỏ cài đặt các ứng dụng mà bạn không muốn .

• Quản lý BHO
    Ổn định trình duyệt và tốc độ hiệu quả bằng cách quản lý các đối tượng trợ giúp trình duyệt và Plugins.

• Quản lý ActiveX
    PC Cleaner sẽ xác định khả năng gây hại ActiveX.
    Triệu chứng Windows ActiveX có thể bao gồm các chương trình lock-up, làm chậm hiệu suất máy tính, đóng băng hệ thống, tắt máy và các vấn đề khởi động, và các lỗi cài đặt.

• Trình loại bỏ tập tin trùng lắp.
    PC Cleaner Duplicate File Remover sẽ dễ dàng tìm và gỡ bỏ bản sao và giúp bạn lấy lại không gian đĩa có giá trị và cải thiện các dữ liệu hiệu quả. Các tập tin trùng lặp hầu hết đều là các rập tin dư thừa và không cần thiết, do đó, giữ cho chúng chỉ là một sự lãng phí không gian đĩa cứng.

boyx9x2 thích bài này.
  2. akechi76

akechi76 Member Chính Thức

89
    11
    8
    có hơn gì advanced systemcare không bạn

3. TAD

1,576
    615
    113
    mỗi soft có một đặc trưng riêng tuỳ người dùng cảm nhận mà bạn

4. GhossTalent

GhossTalent Intel Core i7 4710HQ GeForce GTX860M 4GB GDDR5

326
    79
    28
    Tên thật:
    Intel Core i7 4710HQ GeForce GTX860M 4GB GDDR5
    tốt nhất đừng xài cái này banh máy như chơi đó nhé mình vừa test hum qua
    sợ quá chuyễn sang tuneup 2013 rất ngon

5. TAD

1,576
    615
    113
    làm gì có phần mềm nào phá máy thế, cái này có lẽ do xung đột phần mềm nào đó t hôi

6. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,159
    1,020
    113
    Dùng ccleaner vẫn ok nhất máy tớ chỉ nhõn em đó là đủ

7. GhossTalent

326
    79
    28
    Tên thật:
    9 xác tớ cũng vừa chuyễn qua tune thôi nhưng vẫn xài cclear
    uk nên xài tune thấy hịu quả lắm

8. vetconpopu

vetconpopu Member Chính Thức

87
    35
    18

advanced systemcare thì làm sao mà phải sợ,nếu bạn hiểu cách dùng thì bạn đã chẳng lo như vậy.Mình dùng gần 1 năm nay có vấn đề j đâu,ngon là khác.

9. vetconpopu

87
    35
    18

Mình test thử cái em ở chữ ký của bạn nhé.Em ấy vẻ rất khỏe đó :byebye:

10. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,159
    1,020
    113
    Yêu cầu bạn ăn nói tử tế chút đi, một lần nữa mất lịch sự mong smod giải quyết

vetconpopu thích bài này.
  11. vetconpopu

87
    35
    18
    Kimchinh là con gái và là bạn ah.Ai biết.Cứ nghĩ là con trai và lấy ảnh nữ sinh trên mạng xuống.Thất lễ,thất lễ :byebye:

12. GhossTalent

326
    79
    28
    Tên thật:
    advancrd nó nặng hơn

13. kimchinh

kimchinh Super Moderator

5,159
    1,020